Wanawake wengi wanaotafta wanaume mitandaoni hua ni reject.

Wanawake wengi wanaotafta wanaume mitandaoni hua ni reject.

Sasa si choice yake mkuu, tatizo humu jf watu huweka high expectations sasa ikifika mda wa kuonana wote wanakimbiana, nyie vinara wa kusema wadada, in short humu jf kuna watu wa kawaida si wanaume, wala wanawake. Mie huku na marafiki tunaheshiama mno hzo appearance ni wazinzi huzi tafta. Hafu uzuri wa gari ni engine eeeh
Mtu anakuna hapa, ooh mimi nataka mwanaume wa hivi na vile na hivi, mara sitaki wanaume flani. Sasa sisi wenye general qualifications hua tunaingia pm, baadae ukikutana nae unatamani kulia, reject kabisa. Sura, dental gormula, shape na vitu vinginr haviendani kabida, yuko unproportion.

Unajiuliza huyu anataka mwanaumr wa hivi wakati yeye hata sifa tu za kuendana hana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mmh Acha Ukuda Ni nchi ina democrasia waache watake wanavyovitaka... Kama ulikosa vigezo subiria tu wanaweza vipunguza au ukapata wa type yako kuwa mvumilivu
 
Mtu anakuna hapa, ooh mimi nataka mwanaume wa hivi na vile na hivi, mara sitaki wanaume flani. Sasa sisi wenye general qualifications hua tunaingia pm, baadae ukikutana nae unatamani kulia, reject kabisa. Sura, dental gormula, shape na vitu vinginr haviendani kabida, yuko unproportion.

Unajiuliza huyu anataka mwanaumr wa hivi wakati yeye hata sifa tu za kuendana hana.
Aiseee
 
Sasa mkuu umepita O level hujaona, A level hujaona, chuo hujaona, mtaani hujaona, na hata kazin kwako pia hujaona, au umeona lkn umepigwa reject kama mia nane plus hivii.

Hapo ww ndo high end reject, kwa io binti akibandika bandiko lake we mfuate tuu mkatengeneze reject zingine nyiiingiii kwenye generation yenu.

Cha msingi awe mentally fit.
 
Naomba niseme kua maisha yamebadilika na sio kila mtu anaetafta mchumba mtandaoni kua hafai.

Baada ya kutoa hiyo tahadhari narudi kwenye mada, wanawake wengi wanaotafta wanaume humu jf wengi hua ni reject. Huu ni utafiti wangu binafsi baada ya kuhold multiple accounts humu.

Wanawake wengi wanaokuja humu na masharti kibao na vigezo viingi ukikutana nao unaweza ukalia, ni reject kabisa. Kuna mmoja alitoa vigezo kama 200 kwa mwanaume anaemtaka, ukisoma post zao unaweza kudhani labda ni ma manzi wa ukweli, onana nao unaweza kutamani hata uzime simu umkimbie. Wengi ni vimeo, single moms, shapeless and polygons. Unakuta mtu yuko kama sufuria ya ugali.

Naomba ieleweke kua hapa sijataja mtu wala sijatoa siri ya mtu specific, nimesema tu kwa ujumla kutokana na uzoefu wangu.

Tahadhali, wanawake ishini kwenye uhalisia. Unakuja hapa unamwaga vigezo kibaaao za mwanaume unaemtaka kumbe wewe huna hata sifa chache zinazoendana na mwanaume unaemtaka huna.
Ni kweli tupu maana hata yule naniliu aliyeletaga uzi hapa wa kusaka mme ninamfahamu ni wa hovyo hana sura wala shepu na hata zile picha anazoposti insta na Fb huwa ni photoshoots za kueditiwa makeup.
Ila niliposoma uzi wake hapa na masharti yake nilicheka sana!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa si choice yake mkuu, tatizo humu jf watu huweka high expectations sasa ikifika mda wa kuonana wote wanakimbiana, nyie vinara wa kusema wadada, in short humu jf kuna watu wa kawaida si wanaume, wala wanawake. Mie huku na marafiki tunaheshiama mno hzo appearance ni wazinzi huzi tafta. Hafu uzuri wa gari ni engine eeeh

Sent using Jamii Forums mobile app
Hapo kwenye engine nimeelewa sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Vigezo na masharti kuzingatiwa, kama hutaki acha kwenda PM.
 
Back
Top Bottom