Wanawake wengi wa siku hizi waongo kwelikweli


UrbanGentleman

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
2,394
Likes
1,527
Points
280
UrbanGentleman

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
2,394 1,527 280
Yaani siku hizi imekua fashion kudanganyana hasa katika mapenzi. Yaani wanawake wamefikia hatua wanafake mpaka maisha mradi tu kuficha ukweli.

Unakuta mwengine kinywaji chake Castle Lite lakini ukitoka nae atataka anywe Hennesy mradi tu. Wengine watakwambia hana mtu kumbe kuna behewa la wajamaa. Wengine wanavaa pete za ndoa ujue wameolewa lakini uongo tu, mara wengine utasikia hawawezi kumuomba mwanaume hela kumbe mama yangu afadhali hata Matonya.

Ni kwanini mnakuwa hivi?
 
UrbanGentleman

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
2,394
Likes
1,527
Points
280
UrbanGentleman

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
2,394 1,527 280
Bila usanii ataishije mjini
Sawa Lakn Uwongo mwngne unatazamika we unadanganya we hulag ugali wakati ndio umekulea na kwenu ndo best food
 
La Nuit

La Nuit

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2015
Messages
450
Likes
367
Points
80
La Nuit

La Nuit

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2015
450 367 80
Habari Ya town sasa hivi wengi wao wanajifanya sio wa TZ, eti mara me mkenya, oh me nimekulia south, yaani kazi kweli.
 
Muchaga

Muchaga

Member
Joined
Jun 8, 2016
Messages
60
Likes
27
Points
25
Age
26
Muchaga

Muchaga

Member
Joined Jun 8, 2016
60 27 25
Habari Ya town sasa hivi wengi wao wanajifanya sio wa TZ, eti mara me mkenya, oh me nimekulia south, yaani kazi kweli.
Ishu nyingine tunazilea waTanzania wenyewe. Unakuta watu wanaona dili sana kuwa na asili ya nchi nyingine.
Au mtu akidai sijui mkenya, mganda ..nk
Wabongo wanashoboka sana
Ambapo it's utter ignorance
 
mpenda siri

mpenda siri

Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
79
Likes
40
Points
25
Age
48
mpenda siri

mpenda siri

Member
Joined Dec 30, 2015
79 40 25
Bila usanii ataishije mjini
Danganya kwa step. Sio kila kitu unafanya kwa mwendokasi..wengine kazi yao kuchubua wallet za wenzao...yaani wanavyojishau kunywa dompo,Savannah, saint Hannah na kubugia nyama kwa fujo utafikiri wanasherehe ya ukoo.
Ukimpa mwaliko au kumtoa outing.. Kimbembe kitakukuta kwan atakuletea mashosti wake kuja kumsaidia kukukamua vizuri.
 
mgangawaukoo

mgangawaukoo

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2016
Messages
2,211
Likes
2,332
Points
280
mgangawaukoo

mgangawaukoo

JF-Expert Member
Joined May 8, 2016
2,211 2,332 280
Wanacho nifuraisha Ni wepesi mno kusahau !
 
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Messages
2,249
Likes
3,984
Points
280
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2015
2,249 3,984 280
Yaaani Sikuhz Imekua Fashion Kudanganganya Hasa Katka Mapenz Yani Mpaka Balaa Wanawake Wamefikia Hatua Wanafake Mpaka Maisha Mladi Tu Kuficha Ukwel Unakuta Mwengne Knywaji Chake Castle Lite Ukitoka Nae Atataka Anywe Hernesy Mladi Tu Wengne Watakwambia Hana Mtu Kumbe Kuna Behewa La Wajamaa.. wengne wanavaa pete za ndo ujue wameolewa lakn uwongo tu, mara wengne utasikia hawawez kumuomba mwanaume ela kumbe mama yangu afadhali ata matonya..
hata wewe pia inakuwa ushampigia sound za kufa mtu mpaka kukubali. Kwahiyo ngoma droo tu. Ukiona kaagizia vya bei ghali juwa na wewe ulimuingia na gear za upedeshee kuwa unamiliki vituo vya mafuta, bakhresa mjomba'ko kumbe kiukweli dalali wa vyumba Tandale. Inabidi uwe mkweli toka siku ya kwanza ili hata ukikubaliwa upigwe vishuti vya size yako.
 
Rahabu

Rahabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
5,498
Likes
2,617
Points
280
Rahabu

Rahabu

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2014
5,498 2,617 280
Danganya kwa step. Sio kila kitu unafanya kwa mwendokasi..wengine kazi yao kuchubua wallet za wenzao...yaani wanavyojishau kunywa dompo,Savannah, saint Hannah na kubugia nyama kwa fujo utafikiri wanasherehe ya ukoo.
Ukimpa mwaliko au kumtoa outing.. Kimbembe kitakukuta kwan atakuletea mashosti wake kuja kumsaidia kukukamua vizuri.
Hatari hatari
 
UrbanGentleman

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
2,394
Likes
1,527
Points
280
UrbanGentleman

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
2,394 1,527 280
Wanaume wa sikuhizi waongo waongo tu
Kwa Uwongo Wa Kuvaa Pete Za Ndoa Muonekane Wake Za Watu Au Kujifanya Hamlag Ugali Na Wakat Ndio Vmewalea Yan Mnafuruhsha Sana Sio Kwa Kamba Hzi
 

Forum statistics

Threads 1,237,265
Members 475,501
Posts 29,282,966