Wanawake watu wazima na wake za watu wanaonga kiwango cha sgr

Wanawake watu wazima na wake za watu wanaonga kiwango cha sgr

Oooh real Kama vile weww ndo mwanaume pekee unaeijua sana ngono eeh, [emoji23][emoji23][emoji23], kanuni yangu sihongi mwnaume anaenitomba, naweza kukupa hata vya uvunguni ila sio pesa yangu sio ubahili ila Ni kanuni binafsi na sijawahi ivunja, kwahiyo utaalam wako wapelekee wengine mi sina uhitaji nao[emoji57]

Hujaawahi wekwa na kukojozwa
 
Kongole kijana .... Watu Kama. Ninyi ndo mnafanya biashara yangu ya
Viksi
Mkongo..
Mundende..
Kifaru ...ziende...
...chakata baba chakata...

[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23]
 
Back
Top Bottom