Wanawake watu wazima na wake za watu wanaonga kiwango cha sgr

Wanawake watu wazima na wake za watu wanaonga kiwango cha sgr

JMipicha

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2020
Posts
704
Reaction score
1,101
Habari wana JF

Niende kwenye maada hawa wake za watu na wamam watu wazima wanaonga kiwango cha SGR

Nina experience kwenye hili Kwahiyo nawasihii vijana mnaopigwa vizinga deile hamieni upande wa pili mje kula mema ya nchi ..

Uzi tayari...
 
Habari wana JF

Niende kwenye maada hawa wake za watu na wamam watu wazima wanaonga kiwango cha SGR

Nina experience kwenye hili Kwahiyo nawasihii vijana mnaopigwa vizinga deile hamieni upande wa pili mje kula mema ya nchi ..

Uzi tayari...
Kwa hiyo na wewe unahongwa

Mariooo 😂😂

Vijana tutafute hela zetu kwa jasho letu wenyewe
 
Habari wana JF

Niende kwenye maada hawa wake za watu na wamam watu wazima wanaonga kiwango cha SGR

Nina experience kwenye hili Kwahiyo nawasihii vijana mnaopigwa vizinga deile hamieni upande wa pili mje kula mema ya nchi ..

Uzi tayari...
Kama upo Dar nipe DM namba ya wamama wawili nikakusaidie
 
Habari wana JF

Niende kwenye maada hawa wake za watu na wamam watu wazima wanaonga kiwango cha SGR

Nina experience kwenye hili Kwahiyo nawasihii vijana mnaopigwa vizinga deile hamieni upande wa pili mje kula mema ya nchi ..

Uzi tayari...
Wanakuja vijana wenzio 😂
 
Back
Top Bottom