Wanawake watu wazima na wake za watu wanaonga kiwango cha sgr

Wanawake watu wazima na wake za watu wanaonga kiwango cha sgr

Katika ujinga sijawahi kufanya Basi ni huu, Ni rahisi sana kukupa k yangu bure uikule utakavyo ila kuhonga hata buku [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Ni muujiza haijawahi kutokea hii kitu

Uchumi wa kati
 
Yani hvi vibinti Kuanzia 22 kushuka chin aisee havieleweki unaweza kuta papuchi imeshatumika Kama barabara ya Nyakanazi hata upeleke Moto vip kanaguangalia tu....mbaya Zaid kanaweza kuja kwako na chupi imetoboka afu baada ya mechi kanakuuzia kesi kwamba umeitoboa wewe

Sent using Jamii Forums mobile app

Yamekukuta mkuu
 
Habari wana JF

Niende kwenye maada hawa wake za watu na wamam watu wazima wanaonga kiwango cha SGR

Nina experience kwenye hili Kwahiyo nawasihii vijana mnaopigwa vizinga deile hamieni upande wa pili mje kula mema ya nchi ..

Uzi tayari...

Hongera Sana Mkuu.
 
Kama tulivyokubaliana graduates, tutatafutia mitaji kwa wake za mabosi wanaotuambia tujiajiri.

Tafuta na wakuleta kihot port kila mchana mkuu.
 
Habari wana JF

Niende kwenye maada hawa wake za watu na wamam watu wazima wanaonga kiwango cha SGR

Nina experience kwenye hili Kwahiyo nawasihii vijana mnaopigwa vizinga deile hamieni upande wa pili mje kula mema ya nchi ..

Uzi tayari...
Da ndio mana waimba pambio mmekuwa wengi sana,mjiandae kufilwa sasa kwa kuwa mnapenda vya bure
 
UKIWA NA MKEE WA MTUU
kila kitu unapata shida ndogo ndogo hawana kama mwendo kasi
sema na wewe ukimjali na vizawadi achelewi kutaka kukuzalia
mana wanakuwaga kama wamelogwa
 
Habari wana JF

Niende kwenye maada hawa wake za watu na wamam watu wazima wanaonga kiwango cha SGR

Nina experience kwenye hili Kwahiyo nawasihii vijana mnaopigwa vizinga deile hamieni upande wa pili mje kula mema ya nchi ..

Uzi tayari...
Wanaonga ndio nini?
 
UKIWA NA MKEE WA MTUU
kila kitu unapata shida ndogo ndogo hawana kama mwendo kasi
sema na wewe ukimjali na vizawadi achelewi kutaka kukuzalia
mana wanakuwaga kama wamelogwa

Nomaaaa
 
Back
Top Bottom