Wanawake watu wazima na wake za watu wanaonga kiwango cha sgr

Wanawake watu wazima na wake za watu wanaonga kiwango cha sgr

Ni Bora Uwe Kauzu, Ukiukwepa Uchizi. Epukana Na Uzuzu, Uasherati Si Kazi. Ukijifanya Umefuzu, Utachunwa Kama Mbuzi. Mola Wako Akupenda, Mrudie Akuponye
 
Katika ujinga sijawahi kufanya Basi ni huu, Ni rahisi sana kukupa k yangu bure uikule utakavyo ila kuhonga hata buku 😂😂😂😂 Ni muujiza haijawahi kutokea hii kitu
Ngoja siku wanyonye hiyo tusi utahonga tu.

Kuna mwenzako Chuoni alikua bahilii kisa nyumbani kaacha familia inamtegemea.

ila siku alivyoanza kunizoea na mimi nikaamua ku act gentleman.

Alivyonipa tu papuchi alinyonywa kona ambazo hajawahi nyonywa, aliwekwa staili ambazo hajawahi wekwa.

Nilifaidi maisha boraa Chuoni mixer kuhongwa ili nipige MECHI nzuri.

Damn dah siku zinaenda sanaaa, dah nimekumbuka maisha bora ya chuo.

#YNWA
 
Kazi ipo. So siku hizi ni mashindano mwanamke anadangiwa huku mume anadangiwa kule.
 
Ngoja siku wanyonye hiyo tusi utahonga tu.

Kuna mwenzako Chuoni alikua bahilii kisa nyumbani kaacha familia inamtegemea.

ila siku alivyoanza kunizoea na mimi nikaamua ku act gentleman.

Alivyonipa tu papuchi alinyonywa kona ambazo hajawahi nyonywa, aliwekwa staili ambazo hajawahi wekwa.

Nilifaidi maisha boraa Chuoni mixer kuhongwa ili nipige MECHI nzuri.

Damn dah siku zinaenda sanaaa, dah nimekumbuka maisha bora ya chuo.

#YNWA
Oooh real Kama vile weww ndo mwanaume pekee unaeijua sana ngono eeh, 😂😂😂, kanuni yangu sihongi mwnaume anaenitomba, naweza kukupa hata vya uvunguni ila sio pesa yangu sio ubahili ila Ni kanuni binafsi na sijawahi ivunja, kwahiyo utaalam wako wapelekee wengine mi sina uhitaji nao😏
 
Katika ujinga sijawahi kufanya Basi ni huu, Ni rahisi sana kukupa k yangu bure uikule utakavyo ila kuhonga hata buku [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Ni muujiza haijawahi kutokea hii kitu
Unajielewa madam!!
 
Kongole kijana .... Watu Kama. Ninyi ndo mnafanya biashara yangu ya
Viksi
Mkongo..
Mundende..
Kifaru ...ziende...
...chakata baba chakata...
 
Back
Top Bottom