Wanawake watu wazima na wake za watu wanaonga kiwango cha sgr

Wanawake watu wazima na wake za watu wanaonga kiwango cha sgr

Usijali wanaokuita marioo...Wewe fanya TU yako
Ikiwezekana ongeza na wamama wengine wawe kama watano hivi
 
Katika ujinga sijawahi kufanya Basi ni huu, Ni rahisi sana kukupa k yangu bure uikule utakavyo ila kuhonga hata buku 😂😂😂😂 Ni muujiza haijawahi kutokea hii kitu
 
Yani hvi vibinti Kuanzia 22 kushuka chin aisee havieleweki unaweza kuta papuchi imeshatumika Kama barabara ya Nyakanazi hata upeleke Moto vip kanaguangalia tu....mbaya Zaid kanaweza kuja kwako na chupi imetoboka afu baada ya mechi kanakuuzia kesi kwamba umeitoboa wewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Katika ujinga sijawahi kufanya Basi ni huu, Ni rahisi sana kukupa k yangu bure uikule utakavyo ila kuhonga hata buku [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Ni muujiza haijawahi kutokea hii kitu
Asante,njooo DM tuyajenge
 
Habari wana JF

Niende kwenye maada hawa wake za watu na wamam watu wazima wanaonga kiwango cha SGR

Nina experience kwenye hili Kwahiyo nawasihii vijana mnaopigwa vizinga deile hamieni upande wa pili mje kula mema ya nchi ..

Uzi tayari...
Hao wanawake wa kuhonga Ni nadra Sana Bongo labda awe baby shepu ya Simtank Kama Bibi harusi wa juzi insta.
 
Back
Top Bottom