Au sio hebu nipatie mifano hai ya hao uliosema ambao hawajaolewa japo wa 3!!Umejitoa ufahamuuu naona soma upya
Ujue ukiwa kidato ukakosa mahusiano huko juu ni ngumu kupata maana kila kitu hufanyiwa mandalizi mapemaMasterz na kuendelea
Wafafanulie tena mkuu...Hawaolewi sababu Hawajui kutenganisha kazi/mafanikio/nyadhifa zao dhidi ya 'Uanamke'..
Ana mabataHebu taja wanawake wenye mafanikio ambao hawajaolewa
Basi hoja haina mashiko. Wasichana niliosoma nao mimi Bachelor wote wameolewa. Na wapo wengi tu ninaowafahamu wameolewa wakiweo wenye Masters na PhDBacherol
Jaydee ana degree ya nini? Msomi wa nini?Jay dee
Naomba kujua hili jambo je nikweri wanawake wasomi,au wenye nyazifa kubwa huwa wanaogopwa na mwanaume,na huwa hawaolewi kuna ukweri katika hili