Wanawake wanapata Raha sana wakifanywa hivi

Wanawake wanapata Raha sana wakifanywa hivi

Vijana wapumbavu kama ninyi ndio mmeharibu hii forum.
Mnajua kama Lissu yupo gerezani kwa ajili ya kujenga legacy yake na kuwapambania ninyi?

UNakuta Kuna mtu uchumi wake uko chini kabisa lakini badala ya kujipambania na kuhangaika Kuona anatoboaje yeye Yuko busy kufikiria Nini cha kucomment kwenye huu upuuzi.
Shameless kabisa
Mwamby akapambanie mamake huko singida
1. Kwan maudenda ndo mwanasiasa wa kwanza kukamatwa na kuwekwa mahali salama?
2. Na umesema anajenga legacy yake, acha aijenge kwa ajili yake
3. Kwan huyo maudenda akinyongwa taifa litapata hasara gani? (KAMA NYERERE MPIGANIA UHURU ALIKUFA ITAKUAJE HUYU BOGASI WA AMSTADAM?)
4. Acha watu wajadili kinachowapa raha katika maisha yao,
5. kila mtanzania anao uhuru wa kujadili ili mradi asilete uasi na kukinukisha.

MAUDENDA KUWA JELA TAIFA HALINA HASARA, BALI LEGACY YAKE NA SI YA TAIFA.
 
A genua nimeathiriwa na hawa Gen Z hapa Nepal asingepost huu. Bora nirudi nasikia sitapata JF
 
Back
Top Bottom