Wanawake wanapata Raha sana wakifanywa hivi

Wanawake wanapata Raha sana wakifanywa hivi

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Posts
14,703
Reaction score
32,277
Screenshot_2025-09-11-13-48-42-504_com.instagram.android~2.jpg


Sasa siyo tuvitako twenyewe tuwe kama skonzi. Yawe matako kweli kweli. Unaweza piga tumatako ukaumiza mkono au kenyewe kakaumia. Ndo maana sisi wengine tunapenda wenye mahips ya kufa mtu na makalio ya haja.
 
Usiwasanue acha wahangaike na matipwa tipwa, vitoto vyembamba ni balaa lingine mjini
Hawana nguvu za kiume ndo maana wanavikwepa, kukutana na tule tumebinuka mzeeri, chuchu saa SITA, alafu huto hupigi tako una kafanyia massage huku kanalalamika, kimahaba, hahaha hao wanakwepa MAJUKUM ya kitandani.


Fullstop, kwishaaaa
 
Vijana wapumbavu kama ninyi ndio mmeharibu hii forum.
Mnajua kama Lissu yupo gerezani kwa ajili ya kujenga legacy yake na kuwapambania ninyi?

UNakuta Kuna mtu uchumi wake uko chini kabisa lakini badala ya kujipambania na kuhangaika Kuona anatoboaje yeye Yuko busy kufikiria Nini cha kucomment kwenye huu upuuzi.
Shameless kabisa
 
Vijana wapumbavu kama ninyi ndio mmeharibu hii forum.
Mnajua kama Lissu yupo gerezani kwa ajili ya kujenga legacy yake na kuwapambania ninyi?

UNakuta Kuna mtu uchumi wake uko chini kabisa lakini badala ya kujipambania na kuhangaika Kuona anatoboaje yeye Yuko busy kufikiria Nini cha kucomment kwenye huu upuuzi.
Shameless kabisa
KIPINDI lissu yupo gerezani Jana Kuna watu WALIKUA wanacheza mziki kwa mkapa, uliwa ULIZA why wafanye hivo? bro usiishi kwa kupanic hata sisi tulikua tunapanic ka wewe BAADAE tukajua ni hali ya maisha ndo chanzo cha hasira


Fullstop, kwishaaaaa
 
Vijana wapumbavu kama ninyi ndio mmeharibu hii forum.
Mnajua kama Lissu yupo gerezani kwa ajili ya kujenga legacy yake na kuwapambania ninyi?

UNakuta Kuna mtu uchumi wake uko chini kabisa lakini badala ya kujipambania na kuhangaika Kuona anatoboaje yeye Yuko busy kufikiria Nini cha kucomment kwenye huu upuuzi.
Shameless kabisa
mkuu unataka wakamuibe huko mahabusu
 
Vijana wapumbavu kama ninyi ndio mmeharibu hii forum.
Mnajua kama Lissu yupo gerezani kwa ajili ya kujenga legacy yake na kuwapambania ninyi?

UNakuta Kuna mtu uchumi wake uko chini kabisa lakini badala ya kujipambania na kuhangaika Kuona anatoboaje yeye Yuko busy kufikiria Nini cha kucomment kwenye huu upuuzi.
Shameless kabisa
Bro unabishana na chizi?
Ana makabrasha yake Milembe 😹
 
Back
Top Bottom