Wanawake wana roho mbaya wakitendwa!

Wanawake wana roho mbaya wakitendwa!

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Posts
27,972
Reaction score
35,199
Grace (jina sio halisi) ni mhadhiri mahala fulani, alikuwa na mwana mme ambaye waliishi kama mke na mume japo hawakuwa na ndoa. Wote wanafundisha Chuo kimoja. Walikuja kuachana na huyo mwanamme baada ya Grace kupata ujauzito na kuuchomoa kwa makusudi. Tendo hilo lili mkera mpenziwe hivyo wakaachana.

Yule Bwana, alichofanya alioa mwanamke ambaye alikuwa mwanafunzi wa Grace. Kitendo hicho kilimuuma sana Grace.

Nije kwenye point yangu kuhusiana na hicho kichwa habari.

Jana Grace alituma ujumbe kwenye group wasapu la kada yao ambapo na yule Ex wake yumo.

Na Paraphrase:

Natamani Ex wangu (akitaja jina la Ex) agongwe na gari, akiwa mahututi abebwe kwenye ambulance, ambulance ipate ajali kwenye mto wenye mamba, Ex wangu aangukie mtoni, aliwe na mamba, kisha mamba huyo afe, aliwe na samaki, huyo samaki avuliwe na huyo mvuvi aniuzie mie huyo samaki, nimbanike, na wakati nimembanika nipitiwe na usingizi samaki aungulie, niamue kumtupa aliwe na paka, na huyo paka atokee mtu amlishe sumu afe!
 
Na paka kishakufa aliwe na funza na funza aje afanywe mbolea ya matembele, na hayo matembele ayanunue kwa mchuuzi na ayapike na apitwe na usingizi yaungue. Yakishaungua ayatupe jalalani na kunguru ayale na kunguru auliwe halafu...........


Ndukiiiii 🏃‍♂️🏃‍♂️🏃‍♂️
 
Na paka kishakufa aliwe na funza na funza aje afanywe mbolea ya matembele, na hayo matembele ayanunue kwa mchuuzi na ayapike na apitwe na usingizi yaungue. Yakishaungua ayatupe jalalani na kunguru ayale na kunguru auliwe halafu...........


Ndukiiiii 🏃‍♂️🏃‍♂️🏃‍♂️
😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂
Ila kuna watu wanajua kupenda. yaani kuachwa ndio amuombee dua mbaya kiasi hicho ex wake! ni roho mbaya iliyopitiliza
 
😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂
Ila kuna watu wanajua kupenda. yaani kuachwa ndio amuombee dua mbaya kiasi hicho ex wake! ni roho mbaya iliyopitiliza
Huyo kama ex wangu na yupo kwenye group ningeandika ujumbe huu kwake:-
Grace Mungu anakupenda akupe upendo moyoni na akilini.


Ndukiiiii 🏃‍♂️🏃‍♂️🏃‍♂️
 
Huyo kama ex wangu na yupo kwenye group ningeandika ujumbe huu kwake:-
Grace Mungu anakupenda akupe upendo moyoni na akilini.


Ndukiiiii 🏃‍♂️🏃‍♂️🏃‍♂️
Una busara sana wewe yaelekea!
 
Hayo maombi ni ya mwanadamu au shetani?

nawambiga watu shetani hana roho mbaya

Kuna watu ukifunua mioyo yao uone ma dua wanayoombea wenzao

Utakubali kweli shetani ni MALAIKA tu alieteleza bahati mbaya
 
Hivyo eti ndio sala na kazi kama ilivyo ID yako? hahahaah
Mkuu sawa kilichotokea si kizuri na inaonesha ni jinsi gani huyo grace alivo na hasira kali sana, iakini kuna vitu vingene kabla ya kutoa ushauri, kutoa point ya msingi INABIDI TU UCHEKE KWANZA . then mengine ya masingi yafuate!

Ndo maana nimespecify kuwa nimecheka sana iyo para ya mwisho (hayo maombi). Na sio ujumbe mzima.
 
Hayo maombi ni ya mwanadamu au shetani?

nawambiga watu shetani hana roho mbaya

Kuna watu ukifunua mioyo yao uone ma dua wanayoombea wenzao

Utakubali kweli shetani ni MALAIKA tu alieteleza bahati mbaya
Hadi inatisha!
Ina maana huyo anaweza hata kumuwekea sumu huyo ex wake! Inatisha sana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom