wanawake wa TZ hawajui kupenda ila wanawivu

wanawake wa TZ hawajui kupenda ila wanawivu

Mwagitho

Senior Member
Joined
Oct 11, 2013
Posts
111
Reaction score
38
ingawa sio wote nimejalibu kuangalia tofauti na wanawake wa inchi zingine wao wanajua kupenda kwa zati watakutumia msg za mapenzi watakuliwaza nk.lakini baazi ya mademu wa kibongo hata kutuma msg za mapenzi hawajui, kukuliwaza hawajui,wanachojua ni kukutukana matusi makubwa mkikorofisha na kujiapiza kwamba siku nikikufumania utajua mimi ni nani? huo sio upendo.
 
naenda kulala mkuu ila baadae lazima nichangie,..


''Nasisitiza lazima nichangie baadae''
 
ngoja nifumbie macho hicho kiswahili chako.... message za mapenzi ndio kipimo chako?
 
mwanaume wa kibongo akituma message ya mapenzi ni kwamba anataka umpikie chapati, anataka tigo, au ameishiwa hela

Point taken. Mijanaume mikware!!!!!!! mxxxu
 
Hao wa nchi zingine kama zipi??, na ulienda ukawaona kama wanajua kupenda?? Au ni nadharia tuu..
 
ingawa sio wote nimejalibu kuangalia tofauti na wanawake wa inchi zingine wao wanajua kupenda kwa zati watakutumia msg za mapenzi watakuliwaza nk.lakini baazi ya mademu wa kibongo hata kutuma msg za mapenzi hawajui, kukuliwaza hawajui,wanachojua ni kukutukana matusi makubwa mkikorofisha na kujiapiza kwamba siku nikikufumania utajua mimi ni nani? huo sio upendo.

Nimejalibu, inchi, zati, baazi... hivi hao mademu wa nje umewajulia wapi ikiwa lg yako yenyew tatizo?
 
Men-vs-Women-comic-battle-of-the-sexes-18750971-376-400.jpg

​
 
ingawa sio wote nimejalibu kuangalia tofauti na wanawake wa inchi zingine wao wanajua kupenda kwa zati watakutumia msg za mapenzi watakuliwaza nk.lakini baazi ya mademu wa kibongo hata kutuma msg za mapenzi hawajui, kukuliwaza hawajui,wanachojua ni kukutukana matusi makubwa mkikorofisha na kujiapiza kwamba siku nikikufumania utajua mimi ni nani? huo sio upendo.

Una umri gani wewe?

Unajua kupenda ni kitu gani?
 
wa wapi wanajua kupenda kwa zati?
halafu izo meseji za mapenzi unamaanisha zile za kufoadiana?
wewe huwa unawatumia na kuwaliwaza?

Mtu anaewaza kuhusiana ma meseji ni mtoto huyo
Achana nae!
 
Kweli!
Kweli tupu!
...
(Ngoja nikazie hoja!)
Unakuta kademu unampa show hadi anaomba posmo! Teh teh teh! Eti kuna siku from 4 usiku hadi 12 asubuhi kadem kanakupa mara 2 na NUSU! Hahahahahahaaa!
Afu eti anapekua sim kuona kama haumsaliti! "onh! Nikijua unanisaliti utanijua mi nani!"
...
Hongereni kwa wivu!
 
Ebu karibu wewe kupenda kwa dhati halafu uone majibu yake,isijekua unataka uliwazwe wewe tuu au ukitumiwa sms ya mapenzi unasema enhee sasa nikae mkao wa kuombwa pesa,sasa akili yake ikiwa huko hata akwambie nini utaona uwongo..
 
wa wapi wanajua kupenda kwa zati?
halafu izo meseji za mapenzi unamaanisha zile za kufoadiana?
wewe huwa unawatumia na kuwaliwaza?

huyu naye sijui wa wapi, ye anaona kutumiwa sms ndio kupendwa! uwiii my leg.
 
Ohooo!! Tigo tena? Na mnataoa hizo tigo na chapati?

kama wanaume wa ki-TZ tu, ukisikia kakwambia au kakutumia message ya I love you unastuka roho inaenda mbio kama umepata massive heart attack! mwanaume wa kibongo akituma message ya mapenzi ni kwamba anataka umpikie chapati, anataka tigo, au ameishiwa hela. hivi hivi tu naah
 
The grass is always greener on the other side.

Kuna wanaume wa nchi nyingine wanaona wanawake wao hawajui kupenda kama wa Tanzania.

kweli kabisa au pia inawezekana wanawake watanzania tunaonesha mapenzi zaidi kwa hao wanaume wa nchi nyingine kuliko kwa hawa wa nyumbani. hivo hivo na wanawake wa nchi zingine.
 
Back
Top Bottom