Wanawake wa siku hizi bana! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wa siku hizi bana!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by adakiss23, Sep 12, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,346
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Yaani mnamkuta mdada.. Asubuhi akiamka yuko Bar anakula supu mchana Bar tena chips jioni yuko ktk pedicure n manicure anajiandaa na mtoko. Usiku ukiingia yuko Bar tena nyama choma na bia. Sasa unajiuliza hivi huyu anapika saa ngapi? Anafanya usafi saa ngapi? Ukimuoa mdada kama huyu si unajiandalia ugonjwa wa moyo? Je ataleaje watoto? Au ndo walewale anamnyonyesha wiki 1 then maziwa ya kopo yanahusika. Ndo wonda mitoto ya siku hizi vichwa maji cz tangu tumboni keshakunywa bia viroba konyagi maziwa ya kopo ya kutosha. Badilikeni dadazangu! Othawize mtamegwa sana na minjemba.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,427
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    hizo nyama choma na bia ulitaka wanaume wale wenyewe?
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 26,285
    Likes Received: 12,998
    Trophy Points: 280
    Hapa anataka kusema kuwa angalau awe anapika
     
  4. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,953
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    kila nabii na wakati wake' hiki ni kizazi cha dotcom
     
  5. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    unataka single ladies wakae nyumbani wafanye nini?? enjoy life while you can, hayo ya watoto yatakuja after 10 pm
     
  6. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    non sense speaking
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,238
    Likes Received: 3,675
    Trophy Points: 280
    Ngoja waje . . . . . . . . !!
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    hayo mashankupe ya Magomeni unayoyatumia huu ujumbe.....yamo humu JF.....?
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,427
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    yaprintie eti! wewe huli nyama choma Asprin njoo kuna mtu anafukuza viburudisho vyako kaunta
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. M

    Mundu JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,719
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Punguza munkari kaka, duh! habari za huko uliko kwanza?
     
  11. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,494
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ushachakachuliwa jomba?!mbona unalia hivo?!
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,874
    Likes Received: 6,228
    Trophy Points: 280
    ungemueleza mhusika ungemsaidia sana.....
     
  13. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Watu kama hao unawachana live on the spot...
     
  14. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,049
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wote mnaotoa povu kuna wezekano jamaa kawagusa kinamna...!!!!!!poleni bana, nenepeni sanaa muwe na matumbo makubwa na mavitambi ka mlima, maana mmeona cha kuiga ni misupu na kunywa bia zisizo na staha..
     
  15. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,444
    Likes Received: 10,123
    Trophy Points: 280
    Give me a breaaaaaaaaak! We ushaona huyo dada bado hajapata mwenza, sasa hizo ni katika promo, biahsara ni matangazoo! Ohooo! Unataka ashinde na mkaa jikoni afu nani amuone? Muuza mkaa au samaki? Aaaaah! Mwache mwenzio aende sehemu kwenye inteterlect minds apate nae interlectual wake! Samaki havuliwi shambani katuuu! Hizo manicure muhimu, we mkeo kakomaa mikono kwa kufua nepi na kodrai zako, utataka nyumba ndogo mikono lainiii!
     
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,325
    Likes Received: 2,319
    Trophy Points: 280
    Siku kuna buzi mmoja analipia
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,154
    Likes Received: 2,404
    Trophy Points: 280
    Style ya kurusha jiwe gizani atakayesema anhiiiiiii ujue limempata.
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,966
    Likes Received: 1,859
    Trophy Points: 280
    ningeweza kumuelewa mwandish kama angeniambia ni watu wa aina gani ambao yeye anawaongelea. kama bidada hiyo ni hobi yake unataka ake numban kufanya nini? kuna watu hobi zao ni kwenda bar for a drink na kupiga story kuna wengine hobi ni kwena na hubbys maeneo yao kula bata sasa sijui wewe unasema haya kivipi.

    mwanamke anajipamba na lazima aende salun swala la kunyonyesha nalo linaegemea kuna wengine wananyonyesha hata mika 3 lkn kwenye vitivirefu huwakosi inategemea tu ameschedule vip ratiba yake. manake anakamua maziwa anayaacha kwa ajili ya mtt.

    haya ambao ni singles that is their time sijui kwanini unaumia sana ukawasahau vijana wanaoshinda wakicheza pool table siku nzima kijiwen huku wakigida mvinyo na manyama.
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,508
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa uhusiano wa hii sentenso na suala la kumegwa.
    BAK, naomba unisaidie kumuwekea huyu ndugu ile wimbo ya Nyoshi El sadaat 'Sio kila mwanamke aendae bar ni malaya'
    Natanguliza shukrani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,747
    Likes Received: 12,839
    Trophy Points: 280
    Haahahahahahahahahahahaaha
    da umenikumbusha dada mmoja anaitwa Natalia



     
Loading...