Wanawake tuwe makini na huu uamuzi

Wanawake tuwe makini na huu uamuzi

Ahahaha mkuu uliogopa kuoa kimasihara?. Je ungeenda uwanjani alafu baadae akaja kukwmbia ana mimba nako ungefanyaje?
Yes. Niliogopa kuoa kimasihara.

Ilikuwa siku nyingi zimepita, kama mwaka na nusu.
Ingekuwa kwa sasa ningemkubali mapema. Maana kwa sasa nina uhitaji wa kuoa.

Na kama ningefanya naye mapenzi akanambia amenasa, ningekubali. Sina tabia ya kukataa wala kukimbia mimba.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yes. Niliogopa kuoa kimasihara.

Ilikuwa siku nyingi zimepita, kama mwaka na nusu.
Ingekuwa kwa sasa ningemkubali mapema. Maana kwa sasa nina uhitaji wa kuoa.

Na kama ningefanya naye mapenzi akanambia amenasa, ningekubali. Sina tabia ya kukataa wala kukimbia mimba.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ahahaha hongera.
 
Ndy hivyo washauri madogo waache hii tabia haina faida.
Me dada yangu anajuta sana, ubaya alibeba yupo chuo na masomo yakaishia hapo.
Mwanaume yupo zake tu mjini anafunua pichu hana hata wazo la kulea mtoto.
Acha tu mie nikiwaangalia hao watu jinsi wanavyosulubika, moyo unauma kweli kweli.
 
Dah! Kuna mmoja nilimtokea tukaelewana vizuri kabisa ila hata kabla ya tarehe ya mechi yetu wana Uvinza FC, akanambia habari za kunizalia mtoto!!!!!

Nikaona hapa kuna kitu kinaitwa "kuoa kimasihara" au kubambikiziwa mimba!. Nikawa namzuga tu wala sikutokea uwanjani kabisa.
Mpaka alipohamishwa kikazi nikapumzika na kelele zake. Dah!

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] dddaaah

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ahahah apo ss ni bahati sn. Unaweza tegesha na ukaolewa vzr tu na ndoa ikawa na amani. Ila kuna mtu nimemshuhudia kategesha na kaolewa, lkn huwezi amini mwanaume hataki kufanya chochote kile. Kakaa tu nymbn, lkn mwanamke ndy ss amekuwa baba na amekuwa mama. Fikiria ss tabu anayoipata apo ni ya kiasi gani.
Hakuna mwanaume wa kitanzania anayependa kukaa tu bila kujishughulisha chochote ni uongo.

Either michongo imegoma au huyo mama kam-set/kamroga ili jamaa asifanye kazi awe tu zezeta nyumbani. Hiyo tabia wanayo sana wadada wa kinyamwezi. Ni wapole ila ni wanga balaa, usiombe kuoa Sikonge.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hajamloga wala nini na siyo mnyamwez huyo mdada. Na michongo gani hiyo isiyofanya kazi. Anapewa mtaji milioni naa kila saa, anasema hajaona cha kufanya then anaila yote inaisha. Kweli hiyo ni haki?
Hakuna mwanaume wa kitanzania anayependa kukaa tu bila kujishughulisha chochote ni uongo.

Either michongo imegoma au huyo mama kam-set/kamroga ili jamaa asifanye kazi awe tu zezeta nyumbani. Hiyo tabia wanayo sana wadada wa kinyamwezi. Ni wapole ila ni wanga balaa, usiombe kuoa Sikonge.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom