Wanawake tuwe makini na huu uamuzi

Wanawake tuwe makini na huu uamuzi

Kila mtu na bahati yake ..wangu me nilitegesha na ngoma ikaclick now tuna watoto wawili na ndoa yenye amani n furaha.
Sasa ndugu zangu wale wenye damu za kunguni chukueni tahadhari hawa kina Shabani siku hizi hawaeleweki
Kaongooo...
 
Inaumiza sana hii hali, mimba ya nyumbani atake mwanaume utaona dunia ipo kiganjani mwako ila ukuturupuke kwa kigezo cha ndoa utajutraaaaa.

Wadada tuwe makini tusikurupuke jamani.
 
Inaumiza sana hii hali, mimba ya nyumbani atake mwanaume utaona dunia ipo kiganjani mwako ila ukuturupuke kwa kigezo cha ndoa utajutraaaaa.

Wadada tuwe makini tusikurupuke jamani.
Ni kweli usemacho
 
Inaumiza sana hii hali, mimba ya nyumbani atake mwanaume utaona dunia ipo kiganjani mwako ila ukuturupuke kwa kigezo cha ndoa utajutraaaaa.

Wadada tuwe makini tusikurupuke jamani.
Tena mkuu, mwingine anaweza akataka yeye mwenyewe kabisa ila sasa ipate uone mziki wake. Utajuta kwa nini uliibeba.
 
Huwa najaribu kujiweka kwenye viatu vya mdada ambae ana hamu ya kuolewa, mpenzi wake hana dalili ya kumuoa amekazana tu kumkula sipati picha kabisa...kwa anayefanya hivyo siwezi kumlaumu kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa huwezi kumlaumu sbb amekaa muda mrefu na mpenzi hana muda wa kumuoa na anazid tu kumkula. Ni bora mtu uchague njia nyingine lkn sio hiyo ya kubeba mimba. Wakati mwngne huwa ni mbaya sana mkuu, mtu unajitafutia tu matatizo zaid ya pale.
 
Dah! Kuna mmoja nilimtokea tukaelewana vizuri kabisa ila hata kabla ya tarehe ya mechi yetu wana Uvinza FC, akanambia habari za kunizalia mtoto!!!!!

Nikaona hapa kuna kitu kinaitwa "kuoa kimasihara" au kubambikiziwa mimba!. Nikawa namzuga tu wala sikutokea uwanjani kabisa.
Mpaka alipohamishwa kikazi nikapumzika na kelele zake. Dah!

Sent using Jamii Forums mobile app
Ahahaha mkuu uliogopa kuoa kimasihara?. Je ungeenda uwanjani alafu baadae akaja kukwmbia ana mimba nako ungefanyaje?
 
Ahahah apo ss ni bahati sn. Unaweza tegesha na ukaolewa vzr tu na ndoa ikawa na amani. Ila kuna mtu nimemshuhudia kategesha na kaolewa, lkn huwezi amini mwanaume hataki kufanya chochote kile. Kakaa tu nymbn, lkn mwanamke ndy ss amekuwa baba na amekuwa mama. Fikiria ss tabu anayoipata apo ni ya kiasi gani.
Mtu unayempenda utamvumilia,sasa huyu dada alimpenda jamaa au alitaka aolewe tu??

Na je, kabla ya kuoa jamaa alikuwa wa kukaa tu nyumbani??
 
Mtu unayempenda utamvumilia,sasa huyu dada alimpenda jamaa au alitaka aolewe tu??

Na je, kabla ya kuoa jamaa alikuwa wa kukaa tu nyumbani??
Alimpenda ndiyo.
 
Kuna mada zingine zinatokana na watu kutokufuata kile ambacho wanafundishwa katika dini zao.Mko mnafanya uzinzi ,kisha jamaa anakuambia anataka mtoto,na wewe unakubali.Hushituki kama jamaa anatumia gia kubwa kujihakikishia kila mwezi mko mnatafuta mtoto?Biblia iko wazi,watu wangu wanaangamizwa kwa kukosa maarifa.Vipindi vingine redioni ni maarufu,stori zinahuzunisha na kutia huruma ukifuatilia chanzo ni kutokutii Mungu ameagiza nini.
Nimesikia Tanga kuna tamasha linakuja,mtangazaji anatangaza kabisa bila kujua kama kuna watoto wanaisikiliza hiyo redio "ukiniona niombe kondom za fie...." Mtangazaji anamtangaza mwezake eti kila akitembea na binti mpya yeye hutumia kondom za vinundu.Hiyo ni redio inatangaza.Hapa ndipo tumefika wanadamu
Utachuma ulichopanda.Maisha unayoishi leo ni matokeo ya yale uliyotenda siku za nyuma,kuwa makini na unachokitenda leo,matunda yake yanakuja.
 
Tena mkuu, mwingine anaweza akataka yeye mwenyewe kabisa ila sasa ipate uone mziki wake. Utajuta kwa nini uliibeba.
Hapana mwanaume akidhamiria kabisa kwamba anataka mtoto na wewe hawezi leta mauzauza. Lazima atakutunza na utafurahia dunia siyo wakatili kama ukijibebesha mwenyewe.
 
Ni kweli. Daaah!!! Inasikitisha sana.
Kuna mada zingine zinatokana na watu kutokufuata kile ambacho wanafundishwa katika dini zao.Mko mnafanya uzinzi ,kisha jamaa anakuambia anataka mtoto,na wewe unakubali.Hushituki kama jamaa anatumia gia kubwa kujihakikishia kila mwezi mko mnatafuta mtoto?Biblia iko wazi,watu wangu wanaangamizwa kwa kukosa maarifa.Vipindi vingine redioni ni maarufu,stori zinahuzunisha na kutia huruma ukifuatilia chanzo ni kutokutii Mungu ameagiza nini.
Nimesikia Tanga kuna tamasha linakuja,mtangazaji anatangaza kabisa bila kujua kama kuna watoto wanaisikiliza hiyo redio "ukiniona niombe kondom za fie...." Mtangazaji anamtangaza mwezake eti kila akitembea na binti mpya yeye hutumia kondom za vinundu.Hiyo ni redio inatangaza.Hapa ndipo tumefika wanadamu
Utachuma ulichopanda.Maisha unayoishi leo ni matokeo ya yale uliyotenda siku za nyuma,kuwa makini na unachokitenda leo,matunda yake yanakuja.
 
Mkuu nasema nikiwa nina ushahidi na ninachokisema. Kuna mtu mmoja alikuwa anapata wanawake vizuri tu lkn wakiwa wote kila siku ni ugomvi anataka mtoto, ugomvi hauishi mtoto. Sasa wale wanawake wakiona mbona mwanaume antk mwnyw mtoto. Mwanamke anaisaka ata kwa dawa mpk anaipata. Lkn akibeba tu ile mimba aisee, anamkataa hataki mtoto tena na ugomvi unakuwa mara mbili yake na mimba ameitaka mwnyw. Akiona umebeba mimba anakuacha anatafuta mwngne, na uko nako ugomv ni antk mimba. Kiasi kwamba ana wtt kibao na anawaacha single mother kibao. Alikuwa anafanya vibaya sn yule mbaba. Ila wapo ambao wakiitaka wenyewe basi huwa wako tayari kuilea vzr tu. Sema mtu inahtj umakini kujua huyu anamaanisha au lah
Hapana mwanaume akidhamiria kabisa kwamba anataka mtoto na wewe hawezi leta mauzauza. Lazima atakutunza na utafurahia dunia siyo wakatili kama ukijibebesha mwenyewe.
 
Ndiyo, tunatumia mioyo hii kuliko akili.
Ndy hivyo washauri madogo waache hii tabia haina faida.
Me dada yangu anajuta sana, ubaya alibeba yupo chuo na masomo yakaishia hapo.
Mwanaume yupo zake tu mjini anafunua pichu hana hata wazo la kulea mtoto.
 
Back
Top Bottom