Wanawake stress nyingine tunazitafuta

Afu unakuta kwenye kibanda umiza wanaume kama wote, mwanamke mmoja tu, kwenye saa tano hivi. Hadi uelewi huyu nae vipi. Kumbe
Ni wivu tu
Ni wivu tu
Hatari sana mpaka unaamua kukatiza mechi na huangalii tena!
 
Hapo ndo wanapokosea, maisha hayapimwi kabisa, maisha unaishi. Usichopenda kufanyiwa nawe usimfanyie mwenzako.
 
Hapo ndo wanapokosea, maisha hayapimwi kabisa, maisha unaishi. Usichopenda kufanyiwa nawe usimfanyie mwenzako.
Hakika yaani kumbe wanaume kama wewe bado mpo dunia hii? Nilishaanza kukata tamaa kutokana na comments za baadhi ya wanaume humu Extrovert Meraki Nyalotsi Relief Mirzska njooni msikie nilichokuwa namaanisha siyo nyie mlichokuwa mnang'ang'ania oohh kushindana kushindana
 
Sijawai fanya hayo mambo.Yani mwanaume ata akitaka akaongelee nje kabisa sitamuuliza alikua anaongea na nani.Huwa na assume hakutaka niskie mazungumzo yao so siwezi muuliza.
 
Nilikua nasoma kama guest ila hapa nimelazimika ku log in.....
Kama wanawake wote wangekua na mtazamo kama huu wallah dunia ingekua mahala salama sana pa kuishi.Halafu msichokijua nyie mkiacha kufuatilia fuatilia huwa tunaingia wenge flani,kuna hali mtu anajjistukia.
Aisee,kuna watu wana bahati sana
 
Kwani unadhani mimi sikuelewi?? Nakuelewa vizuri tu ila kuna namna flani nashindwa kuanza kuzozana nawe
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…