Wanawake rekebisheni hili...


MulRZGM

MulRZGM

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
950
Likes
671
Points
180
Age
32
MulRZGM

MulRZGM

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
950 671 180
Jamani sasa wewe unataka msambwandaa unategeme utakuwa hauna jashoo??? Unategemea uwejee baba

Sent using Jamii Forums mobile app
Ckatai ila usaf kwnz.... Apa nawza nkirudi nibadilishiwe rum ile maana nhmmm hatari tupu... Kwel daslam, kasulu nnapoishi hakuna huu uchaf asee... Kule kuna misambwanda ya htr na usaf inajua lkn uku dohh...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
roja24

roja24

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
504
Likes
244
Points
60
roja24

roja24

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
504 244 60
Chura haimaanishi mtoto ana bwawa tena wenye chura wengi ndio watamu. Ukitaka kujua demu ana bwawa mcheki mdomo wake tu kama ana domo pana lenye lips nyembamba ujue hamna shughuli hapo. Just mchekeshe uone domo linavopanuka hata akiwa na chura ujue bwawa pie kulikuta.

Mademu wenye K sponge ni wenye lips nene mdomo mdogo wale. Lazma ufurahie kazi tu. Mtoto kama lulu pale shughuli ipo. Tafta madem wenye midomo midogo kama una maindi vitu tight.
Mmmmmmh mkuu hii ni sayansi ya darasa gani mkuu au reserch ilifanywa mwaka gani!?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
10,810
Likes
13,014
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
10,810 13,014 280
Naweza mkuu labla achoke yeye tuu. Maana mbali na kuwa na viskonzi pia ni mwembamba.
Ataona hadi huruma kunilalia kama Ana mwili

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahah aisee basi uko njema, maana huwa watu wanatafta wake kama wewe kwa udi na uvumba ila hawapati.
 
AmorePowers

AmorePowers

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
692
Likes
1,045
Points
180
AmorePowers

AmorePowers

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2018
692 1,045 180
Bora hata wewe umepata ujasiri wa kumwambia ukweli.
Wenzako huwa wanawasema pembeni na kuwazulia mijadala pembeni.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,366
Likes
29,273
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,366 29,273 280
Mko poa wakuu? Yan kuna manz nmelala nae ana zigo la htr (super bbw) na kama wswahili wasemavyo nyumba ni choo...

Cha kushangaza uyu manzi kalio lake linatoa harufu balaa... Nmeshangaa sana asee mana haendani na vile jnc anavoonekana... Kama wapo wa aina hii humu emu rekebisheni io fasta...

Alfajiri njema wananzengo

Sent using Jamii Forums mobile app
1 WAKORINTHO 6
9 Au hamjui ya kuwa wadhalimu hawataurithi ufalme wa Mungu? Msidanganyike; waasherati hawataurithi ufalme wa Mungu, wala waabudu sanamu, wala wazinzi, wala wafiraji, wala walawiti,
10 wala wevi, wala watamanio, wala walevi, wala watukanaji, wala wanyang'anyi.
 

Forum statistics

Threads 1,250,497
Members 481,367
Posts 29,735,645