Wanawake rekebisheni hili...


MulRZGM

MulRZGM

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
950
Likes
671
Points
180
Age
32
MulRZGM

MulRZGM

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
950 671 180
Chura haimaanishi mtoto ana bwawa tena wenye chura wengi ndio watamu. Ukitaka kujua demu ana bwawa mcheki mdomo wake tu kama ana domo pana lenye lips nyembamba ujue hamna shughuli hapo. Just mchekeshe uone domo linavopanuka hata akiwa na chura ujue bwawa pie kulikuta.

Mademu wenye K sponge ni wenye lips nene mdomo mdogo wale. Lazma ufurahie kazi tu. Mtoto kama lulu pale shughuli ipo. Tafta madem wenye midomo midogo kama una maindi vitu tight.
Hii hoja naunga mkono

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sweet16

Sweet16

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
1,675
Likes
971
Points
280
Sweet16

Sweet16

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
1,675 971 280
Mko poa wakuu? Yan kuna manz nmelala nae ana zigo la htr (super bbw) na kama wswahili wasemavyo nyumba ni choo...

Cha kushangaza uyu manzi kalio lake linatoa harufu balaa... Nmeshangaa sana asee mana haendani na vile jnc anavoonekana... Kama wapo wa aina hii humu emu rekebisheni io fasta...

Alfajiri njema wananzengo

Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe naye ni mchafu namba ile ile, kwani lodge/hotel mliopo haina bafu??? Mnakutanaje bila kila mmoja ata kusema ajitoe majasho ata km umetoka kuoga ukaingia na mwenzio??
 
MulRZGM

MulRZGM

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
950
Likes
671
Points
180
Age
32
MulRZGM

MulRZGM

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
950 671 180
MulRZGM

MulRZGM

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
950
Likes
671
Points
180
Age
32
MulRZGM

MulRZGM

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
950 671 180
Wewe naye ni mchafu namba ile ile, kwani lodge/hotel mliopo haina bafu??? Mnakutanaje bila kila mmoja ata kusema ajitoe majasho ata km umetoka kuoga ukaingia na mwenzio??
Mkuu hotel nliofikia nalipa 260k per day ivo ina kila kitu... Na kibaya silipi mm, wanalipa shirika lililonileta apa kwa ajil ya kaz husika.... Ivo room ina kila kitu, inshot nkirud jion ktoka tena nje labda kwnda ktafuta vocha recptn n kuulizia migoma ambapo ndo kama ivo nkampatapo uyu wa kunukia.... Na waqt anakuja alinambia anapita kwao kuoga kwnz.... Na uwez amin kuna bdae aliona soo kpnd namaliza cha tatu akaenda kuoga na alivorud bdo ndo ikawa kama kapulizia spray ya mavi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sweet16

Sweet16

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
1,675
Likes
971
Points
280
Sweet16

Sweet16

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
1,675 971 280
Mkuu hotel nliofikia nalipa 260k per day ivo ina kila kitu... Na kibaya silipi mm, wanalipa shirika lililonileta apa kwa ajil ya kaz husika.... Ivo room ina kila kitu, inshot nkirud jion ktoka tena nje labda kwnda ktafuta vocha recptn n kuulizia migoma ambapo ndo kama ivo nkampatapo uyu wa kunukia.... Na waqt anakuja alinambia anapita kwao kuoga kwnz.... Na uwez amin kuna bdae aliona soo kpnd namaliza cha tatu akaenda kuoga na alivorud bdo ndo ikawa kama kapulizia spray ya mavi

Sent using Jamii Forums mobile app
Akiiii ata nimeiskia harufu usiendelee kunisimlia tafazali
 
benruby

benruby

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
127
Likes
75
Points
45
Age
27
benruby

benruby

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
127 75 45
Huyo atakuwa anatoa 0713 sasa ukiwa unapiga mbele nyuma kunakuwa wazi hivyo hata akioga ukimla tu lazima usikie tu harufu,wewe umesema ana msambwata wa maana wenzio huwa wanautawanya huo na kutia mkunyege na harufu inakata,kama huwezi tia pamba endelea na kazi

Sent using Jamii Forums mobile app
Dooh hii ni according to the experience mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,997
Likes
6,166
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,997 6,166 280
Heri ya sikukuu ya mapinduzi
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
6,070
Likes
6,306
Points
280
Age
41
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
6,070 6,306 280
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
6,070
Likes
6,306
Points
280
Age
41
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
6,070 6,306 280
Mkuu hotel nliofikia nalipa 260k per day ivo ina kila kitu... Na kibaya silipi mm, wanalipa shirika lililonileta apa kwa ajil ya kaz husika.... Ivo room ina kila kitu, inshot nkirud jion ktoka tena nje labda kwnda ktafuta vocha recptn n kuulizia migoma ambapo ndo kama ivo nkampatapo uyu wa kunukia.... Na waqt anakuja alinambia anapita kwao kuoga kwnz.... Na uwez amin kuna bdae aliona soo kpnd namaliza cha tatu akaenda kuoga na alivorud bdo ndo ikawa kama kapulizia spray ya mavi

Sent using Jamii Forums mobile app
Wee jamaa khaaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,502
Members 481,371
Posts 29,735,823