Wanawake rekebisheni hili...


Nleterewa Nganengo

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
4,582
Likes
9,707
Points
280
Age
48
Nleterewa Nganengo

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
4,582 9,707 280
Wewe umesema bora nini za juzi? Kuliko viskonzi vya Leo? Wewe utaninyanyasa.

Sent using Jamii Forums mobile app

Hebu kasome vizuri bibie, mimi nimewanukuu vijana wanavyofagilia nyama kuliko skonzi.
Kwa sisi wahenga tusio na meno nyama za nini?
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
10,811
Likes
13,014
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
10,811 13,014 280
Si mnapenda chura?
Sisi wenye viskonzi mnatunyanyapaa chatuna chura? Haya sasa "chura huyooo, chura ananuka nuka churaaa"

Sent using Jamii Forums mobile app
Skonzi tamu ila hushibi ndio shida, walau boflo boflo zile zenye nyama ndani ndio zenyewe.
 
Baby Doll

Baby Doll

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
3,399
Likes
16,707
Points
280
Baby Doll

Baby Doll

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
3,399 16,707 280
Baby Doll

Baby Doll

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
3,399
Likes
16,707
Points
280
Baby Doll

Baby Doll

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
3,399 16,707 280
Skonzi tamu ila hushibi ndio shida, walau boflo boflo zile zenye nyama ndani ndio zenyewe.
Sasa kwa nini ushibe na wakati ukitaka unakula asubuhi peace mbili, mchana mbili na jioni mbili? Unataka ushibe kwa mkupuo mmoja?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nleterewa Nganengo

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
4,582
Likes
9,707
Points
280
Age
48
Nleterewa Nganengo

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
4,582 9,707 280
Kwa hiyo baada ya meno kuisha ndiyo unahamia kula skonzi yakirudi ghafla unarudi kwenye nyama

Sent using Jamii Forums mobile app

Mimi naijua thamani ya skonzi kwa sababu ndio zimenikuza tokea nikiwa mdogo mpaka natembelea miguu mitatu.
Hakika nimeshafika Kaanani, Misri siwezi kurudi hata iweje.
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
14,633
Likes
38,212
Points
280
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
14,633 38,212 280
Dah! Mnapenda matako mnaogopa na hampendi harufu. Chukueni vimbau mbau tu hadi raha, maana sometime vinanukia kama wanaume

"To expect bad man not to do wrong is madness"
 
Mefloquine

Mefloquine

Senior Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
154
Likes
271
Points
80
Mefloquine

Mefloquine

Senior Member
Joined Dec 6, 2018
154 271 80
Hii si kwa wanawake tu, hata kwa wanaume pia, mtu una tako kama lote, halafu unachamba na maji ujazo wa kisoda, unategemea nini kama sio kubaki na uchafu wako. Dar mtu anaenda kuoga na maji ndoo ndogo nusu, bonge la mwili halafu. Wengine tumelazimika kuwa na vipaso mjini sio kwa kupenda, tulitamani tuzichange tununue na sisi harrier lakini miharufu hiyo imetuchosha
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
10,811
Likes
13,014
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
10,811 13,014 280
Sasa kwa nini ushibe na wakati ukitaka unakula asubuhi peace mbili, mchana mbili na jioni mbili? Unataka ushibe kwa mkupuo mmoja?

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahah hio ratiba ya kuliwa mara 6 kwa siku utaiweza sasa au ndio kutaftana lawama tu. Maana wengine kamoja tu mara 3 kwa week hawawezi wanaona kero tu.
 
Baby Doll

Baby Doll

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
3,399
Likes
16,707
Points
280
Baby Doll

Baby Doll

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
3,399 16,707 280

Mimi naijua thamani ya skonzi kwa sababu ndio zimenikuza tokea nikiwa mdogo mpaka natembelea miguu mitatu.
Hakika nimeshafika Kaanani, Misri siwezi kurudi hata iweje.
Hakika kwako kuna asali na maziwa jiji la ahadi. Ngoja nije pm nifarijike.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Baby Doll

Baby Doll

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
3,399
Likes
16,707
Points
280
Baby Doll

Baby Doll

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
3,399 16,707 280
Hahah hio ratiba ya kuliwa mara 6 kwa siku utaiweza sasa au ndio kutaftana lawama tu. Maana wengine kamoja tu mara 3 kwa week hawawezi wanaona kero tu.
Naweza mkuu labla achoke yeye tuu. Maana mbali na kuwa na viskonzi pia ni mwembamba.
Ataona hadi huruma kunilalia kama Ana mwili

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Luckme

Luckme

Senior Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
154
Likes
115
Points
60
Age
29
Luckme

Luckme

Senior Member
Joined Nov 26, 2018
154 115 60
MulRZGM

MulRZGM

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
950
Likes
671
Points
180
Age
32
MulRZGM

MulRZGM

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
950 671 180
Ni kinyaa imebd nishndwe kuendelea asee... Na pengine ningejipendekeza kuzibua mtaro bs kitandan kingegeuka sink la choo
Huyo atakuwa anatoa 0713 sasa ukiwa unapiga mbele nyuma kunakuwa wazi hivyo hata akioga ukimla tu lazima usikie tu harufu,wewe umesema ana msambwata wa maana wenzio huwa wanautawanya huo na kutia mkunyege na harufu inakata,kama huwezi tia pamba endelea na kazi

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
MulRZGM

MulRZGM

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
950
Likes
671
Points
180
Age
32
MulRZGM

MulRZGM

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
950 671 180
MulRZGM

MulRZGM

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
950
Likes
671
Points
180
Age
32
MulRZGM

MulRZGM

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
950 671 180
Mkuuu nishawahi kutana na zigo kama hilo aisee, yaaan mbunye inanuka balaaaa, hamu ikanitoka nikamwambia asepe hataki akajifanya king'ang'anizi basi mimi nikaenda dukani kuchukua RUNGU(SPRAY) ya kuuuwia mbu nikapuliza chumba kizima mwenyew alivaaa na kuondoka kwake

Sent using Jamii Forums mobile app
Bora ww ulikuta papuchi ndo inanuka.... Me ni nmekuta mkundu wake mkuu... Ni unatema hatar kias kwmb mitako ile ukiitanua iv nhmmmm

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,499
Members 481,371
Posts 29,735,750