Wanawake rekebisheni hili...

Wanawake rekebisheni hili...

Kwa hiyo baada ya meno kuisha ndiyo unahamia kula skonzi [emoji13][emoji13]yakirudi ghafla unarudi kwenye nyama [emoji126][emoji126]

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mimi naijua thamani ya skonzi kwa sababu ndio zimenikuza tokea nikiwa mdogo mpaka natembelea miguu mitatu.[emoji39]
Hakika nimeshafika Kaanani, Misri siwezi kurudi hata iweje.
 
Dah! Mnapenda matako mnaogopa na hampendi harufu. Chukueni vimbau mbau tu hadi raha, maana sometime vinanukia kama wanaume[emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

"To expect bad man not to do wrong is madness"
 
Hii si kwa wanawake tu, hata kwa wanaume pia, mtu una tako kama lote, halafu unachamba na maji ujazo wa kisoda, unategemea nini kama sio kubaki na uchafu wako. Dar mtu anaenda kuoga na maji ndoo ndogo nusu, bonge la mwili halafu. Wengine tumelazimika kuwa na vipaso mjini sio kwa kupenda, tulitamani tuzichange tununue na sisi harrier lakini miharufu hiyo imetuchosha
 
Sasa kwa nini ushibe na wakati ukitaka unakula asubuhi peace mbili, mchana mbili na jioni mbili? Unataka ushibe kwa mkupuo mmoja?[emoji2][emoji2]

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahah hio ratiba ya kuliwa mara 6 kwa siku utaiweza sasa au ndio kutaftana lawama tu. Maana wengine kamoja tu mara 3 kwa week hawawezi wanaona kero tu.
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mimi naijua thamani ya skonzi kwa sababu ndio zimenikuza tokea nikiwa mdogo mpaka natembelea miguu mitatu.[emoji39]
Hakika nimeshafika Kaanani, Misri siwezi kurudi hata iweje.
Hakika kwako kuna asali na maziwa jiji la ahadi. Ngoja nije pm nifarijike.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahah hio ratiba ya kuliwa mara 6 kwa siku utaiweza sasa au ndio kutaftana lawama tu. Maana wengine kamoja tu mara 3 kwa week hawawezi wanaona kero tu.
Naweza mkuu labla achoke yeye tuu. Maana mbali na kuwa na viskonzi pia ni mwembamba.
Ataona hadi huruma kunilalia kama Ana mwili[emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwenye papa/papuchi nshasikiaga haparuhusiw kupitshwa sabun.... Iv ni ad kwny kalio mpk kwny tigo napo sabuni hairuhusiw ama uvivu tu?

Na haswa ule mstar wa ikweta ule... Mpk kuna kama viukoko flan iv [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
Eee jaman uyo basi hajisugui mkuu dooh hatare sheikh....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni kinyaa imebd nishndwe kuendelea asee... Na pengine ningejipendekeza kuzibua mtaro bs kitandan kingegeuka sink la choo [emoji23]
Huyo atakuwa anatoa 0713 sasa ukiwa unapiga mbele nyuma kunakuwa wazi hivyo hata akioga ukimla tu lazima usikie tu harufu,wewe umesema ana msambwata wa maana wenzio huwa wanautawanya huo na kutia mkunyege na harufu inakata,kama huwezi tia pamba endelea na kazi

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuuu nishawahi kutana na zigo kama hilo aisee, yaaan mbunye inanuka balaaaa, hamu ikanitoka nikamwambia asepe hataki akajifanya king'ang'anizi basi mimi nikaenda dukani kuchukua RUNGU(SPRAY) ya kuuuwia mbu nikapuliza chumba kizima mwenyew alivaaa na kuondoka kwake

Sent using Jamii Forums mobile app
Bora ww ulikuta papuchi ndo inanuka.... Me ni nmekuta ****** wake mkuu... Ni unatema hatar kias kwmb mitako ile ukiitanua iv nhmmmm [emoji58][emoji58][emoji58][emoji58][emoji58]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom