Wanawake rekebisheni hili...


MulRZGM

MulRZGM

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
950
Likes
671
Points
180
Age
32
MulRZGM

MulRZGM

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
950 671 180
Mko poa wakuu? Yan kuna manz nmelala nae ana zigo la htr (super bbw) na kama wswahili wasemavyo nyumba ni choo...

Cha kushangaza uyu manzi kalio lake linatoa harufu balaa... Nmeshangaa sana asee mana haendani na vile jnc anavoonekana... Kama wapo wa aina hii humu emu rekebisheni io fasta...

Alfajiri njema wananzengo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MulRZGM

MulRZGM

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
950
Likes
671
Points
180
Age
32
MulRZGM

MulRZGM

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
950 671 180
Kaka mshana mbona kabla ya kuonana alinambia anapita nyumban kwake kuoga kwnz? Af ni wa apa apa dar es salaam yan
Muwapelekeni bafuni kwanza ndugu yangu... Hata hivyo sidhani kama hali ilikuwa mbaya kihivyo la sivyo usingefikisha alfajiri

Jr
Sent using Jamii Forums mobile app
 
MulRZGM

MulRZGM

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
950
Likes
671
Points
180
Age
32
MulRZGM

MulRZGM

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
950 671 180
Nipo nae apa mkuu... Yan harufu ile bdo inastink ile hatar na ni kama half an hr kabla ya kushusha aka kauz nimekaza vya kutosha mkuu lakin duuuuhhh
Kumbe kiswahili kimekua lugha ngumu hivi....
Ebu ngoja nikae hapa nisome comments, labda nitaelewa.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
3,754
Likes
5,456
Points
280
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
3,754 5,456 280
Muwapelekeni bafuni kwanza ndugu yangu... Hata hivyo sidhani kama hali ilikuwa mbaya kihivyo la sivyo usingefikisha alfajiri

Jr
tatizo vijana wetu wanavamia, walitakiwa wapitie bafuni kwanza ubinadamu una mengi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,633
Likes
125,259
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,633 125,259 280
Kaka mshana mbona kabla ya kuonana alinambia anapita nyumban kwake kuoga kwnz? Af ni wa apa apa dar es salaam yan

Sent using Jamii Forums mobile app
Watu hawafanani na kuna kuoga na kujiswafi... Na watu wanene huwa ni rahisi sana kutoa jasho... Whatever the case next time before anything muoneshe mlango wa bafuni... Wanawake wanaojitambua hufanya hivyo hata kama katoka kwake msafi

Jr
 

Forum statistics

Threads 1,251,650
Members 481,811
Posts 29,779,032