Wanawake punguzeni ku edit picha zenu

C

clefting

Member
Joined
Mar 8, 2019
Messages
89
Points
125
C

clefting

Member
Joined Mar 8, 2019
89 125
Sasa ipo ivo kuna mdada nilimwona status ya rafiki yangu wa kike nikaomba namba nikapewa nilivyomcheki hakuzingua akawa ana respond vizur tuu nikamwomba picha akanitumia anaonekana mzuri kweli na alinivutia nikamwalika geto kwangu akakubali alivyofika kituoni nikamwambia panda bodaboda maana najua ni sister duu hawez tembea nikawa npo road namsubiria duuuh kitu nilichoona nilijutia sana bongee kubwa alaf refu nikajilaumu sana kwann nilikaa sehemu inayoonekana maana nilishindwa kumkimbia

Hamu yote ikaisha nikalipia boda boda tukaingia geto baada ya mambo kadhaa nikamsindikiza lakn nilikereka sana.
1565689299213-jpeg.1181237
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,470
Top