Binti umeongea sawa sawia, starehe zilikuwa kwa siri, maisha rahisi na gharama kama za gesti, urembo, matumizi, kuhonga magari na nyumba vilikuwa hakuna.Hata maisha enzi zenu hayakua kama yalivo sasa
Wacha we!!!Binti umeongea sawa sawia, starehe zilikuwa kwa siri, maisha rahisi na gharama kama za gesti, urembo, matumizi, kuhonga magari na nyumba vilikuwa hakuna.
-Enzi zetu raha sana, tunakumbuka kwa machungu huku tunalia.
Wewe mbona yamekushinda bi MamaWacheni uzinzi oaneni.
Siku hizi nimeacha kubishana na mapunguani.Wewe mbona yamekushinda bi Mama
Hahaha. Nimeipenda hii mkuu.Naweza ongeza msuli kifua alalie asitumie mto kitandani mpaka nakufa aisee
haa haa ...... sawa. goodmorning.Siku hizi nimeacha kubishana na mapunguani.
Salamun Alaikum.
Sio kumfata tu guest kumpa mwili wako mwanaume ambaye siyo mumeo ni upunguani wa akili.nakupenda sana basi tu wewe mama .una akili sana mtu anakuita gest ukimwambia alipie tax anakuona mbaya hivi kuna mbaya au mzuri kwa case hii.hata kama ukilipia tax kumfata mwanaume gest si ujinga tu?
Na wanaume wa enzi zile hawakuwa Kama wa sasa wameweka uzinzi mbele, hawakuwa na papara walifata kwa utaratibu.Ujumbe ulioletwa ni mzuri sana. Mzee mwenzangu enzi zetu wanawake hawakuwa hivi tunavyowaona mtaani kwa sasa.
Mi simuombi mwanaume vocha! Nikikosa vocha na kukaa kimya yeye mwenyewe ndo ajiguse kusema labda hana vocha.Hahahaha ww huombi kila cku
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mi simuombi mwanaume vocha! Nikikosa vocha na kukaa kimya yeye mwenyewe ndo ajiguse kusema labda hana vocha.
Sasa mtakaa tu mjikute mmeshakua mke na mume? Kwenye post amesema find u a certain type of a girl, so ni process ya kufind, in between unaweza kukutana na type hizo mbovu but ukikutana na hiyo nzuri ndo unaweka ndani. Hamkurupuki tu mkajikuta mmeshakua.Mind you, walengwa hapo ni mke na mume. Sio wapita njia au wasogeza siku
Kweli eeeManeno tu hayo hata kwenye kanga yapo..