DiasporaUSA
JF-Expert Member
- Aug 27, 2016
- 24,049
- 30,954
Mind you, walengwa hapo ni mke na mume. Sio wapita njia au wasogeza siku
kayaman,
Nimeusoma ni ujumbe muruwa kabisa lakini hayo yangefaa zaidi kwa mke na mume na si kwa uasherati na uzinzi.
Hahahahahaha aiseeNyooooooo
Leo una busara sana nahisi hujavuta bangi asubuhi!
Hahahaha ww huombi kila ckuHili neno! Mimi ke ila kwakweli wananiboa sana wanawake waomba vocha kila siku.
Nyooooooo
aaaaaahNyooooooo
Kavu, ngumu kumeza kwa vichwa maji.Akina miss chagga na wengine View attachment 441573
Naweza ongeza msuli kifua alalie asitumie mto kitandani mpaka nakufa aiseeukiskia kaul kama hzo kutoka kwa mwanamke wa kileo naona kama mwili unasisimka vile
Mbona unatukana? Tena tusi la nguoni?Nyooooooo
Hahaha. Wapo wachache sana wa hivyoukiskia kaul kama hzo kutoka kwa mwanamke wa kileo naona kama mwili unasisimka vile
Ujumbe ulioletwa ni mzuri sana. Mzee mwenzangu enzi zetu wanawake hawakuwa hivi tunavyowaona mtaani kwa sasa.ukiskia kaul kama hzo kutoka kwa mwanamke wa kileo naona kama mwili unasisimka vile