Wanawake ni Nomaa!!!

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,148
2,000
Jamaa mmoja alikua anakata roho na mkewe alikua karibu nae akimuaga huku akitapatapa kwa maumivu, jamaa kuona haponi tena akamwambia mkewe. "mke wangu naomba unisamehe kuna kosa kubwa nimekufanyia, nilitembea na dada yako, mdogo wako, rafiki yako na mama yako!!" *Mkewe nae akamnong'oneza "nafahamu yote hayo ndio Maana nikakupa SUMU.!!
 

Lady N

JF-Expert Member
Nov 1, 2009
1,916
1,250
Wanawake wauwaji jamani!
mwanaume angetulia yote hayo yangetokea? na wanawake wote hawa waliojaa hivi ndio achuke dada, mdogo, mama na rafiki za mkewe!!!! kama kafanya hivi kwa mkewe huko nje si zaidi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom