Wanawake ndiyo chanzo cha wanaume wengi kuchepuka


chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
180
Likes
199
Points
60
Age
33
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
180 199 60
ukitaka kujua umekua oa ishi ndani ya ndoa usione wanaume wengi wanashinda bar baada ya kutoka kazini sametime ni kuvuta Muda ili ukifika nyumbani ukute washalala pia kutuliza akili maana unaweza kufika nyumbani inakua kero wanawake huwa ni kero sana huwa wananyenyekea kipindi cha uchumba ila ukishamweka ndani bas anaizoea ndoa anaanza kuwa rafu ata kwenye penz hakupi kama zamani yaani ndiyo hapo mwanaume huaanza kufikiria kuchepuka mwishowe analeta magonjwa ndani kwa nini kina dada mnabadilika mkishaingia ndoani?
 
ora

ora

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
1,207
Likes
1,102
Points
280
ora

ora

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
1,207 1,102 280
walioolewa
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,903
Likes
2,462
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,903 2,462 280
kwa nini kina dada mnabadilika mkishaingia ndoani?
unazungumzia kina dada, au kina mama! by the way wanabadilika ili kuifanya ndoa kuwa ndoano!
 
love you

love you

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
648
Likes
561
Points
180
love you

love you

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
648 561 180
Lawama zote kwetu..nyie hambadilikagi? Na mwanamke akichepuka nani alaumie??
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
35,885
Likes
104,190
Points
280
Age
30
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
35,885 104,190 280
Sio kweli, ndo maana ya kuchunguzana kabla ya ndoa. Atakaeanza kubadilika ni tabia yake toka awali ila hukuiona tu maana ulikuwa hujui unataka nini na kama uliiona na ukapuuzia ujue huo ni msalaba wako.
 
Mzimu wa Kolelo

Mzimu wa Kolelo

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2013
Messages
914
Likes
986
Points
180
Mzimu wa Kolelo

Mzimu wa Kolelo

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2013
914 986 180
wanawake tatizo
mwanamke ana njia kibao za uhakika za kumfanya MUMEWE asitoke nje ya ndoa au atulie na kuhudumia famiria vizuri

lakini sisi wanaume hatujui tufanyaje ili mkeo aturie na alidhike

WANAWAKE TATIZO
 
Woman

Woman

Senior Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
127
Likes
108
Points
60
Age
16
Woman

Woman

Senior Member
Joined Jul 7, 2016
127 108 60
Ukichagua kiatu ambacho c saiz yako lazimkikubane tu.Kila mara naon wengine wanatafuta wachumba hapahapa na kigezo cha wengi wanasisitiza awe amejaliwa nyuma bila kuchunguza tabia .Baada ya muda akifunua makucha mnaanza kulalama na kujumuisha wanawake wote.Chaguo lako likiwa sahih ndo furaha yako kesho
 
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
6,934
Likes
3,248
Points
280
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
6,934 3,248 280
Lawama zote kwetu..nyie hambadilikagi? Na mwanamke akichepuka nani alaumie??
Mwanaume alaumiwe...na Yy Anakuwa Mnywaji sana Akiwa Huko Bar....
 
gh hussa

gh hussa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
1,035
Likes
830
Points
280
gh hussa

gh hussa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
1,035 830 280
mada kama hizi ndo zinatukatisha tamaa tusioe kabisaa
 
N

Njindi

Member
Joined
Jul 6, 2016
Messages
8
Likes
0
Points
3
Age
35
N

Njindi

Member
Joined Jul 6, 2016
8 0 3
Teh! Ndo maana wanaume wengine wanaamua kugonga mpk 40 ndo wanatangaza ndoa. Muda mwingine hata ndugu yako ukimpigja simu kama hajamuelewa vizuri atasema mchepuko wako. Kila siku kusingiziana. Mwanaume anaona kuliko kusingiziana wongo kila siku bora sasa agonge nje ili ukimsema iwe haki.
 
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
19,079
Likes
26,746
Points
280
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
19,079 26,746 280
Mmeshaanza kutafuta vi-justifications. Wengi wenu hizo sababu mnazitafuta tu kwa nguvu
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
14,624
Likes
11,782
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
14,624 11,782 280
hahaaa..... wanaume bwana.. mnapenda kuendesha mtu kama gari... ila ujue hata gari ukielekea wrong side linapata ajali...
ukishindwa kufunga Break navyo hivyo hivyo.
wanawake huwa tuna ishi kucope na mazingira.
ukiona mkeo kabadilika jua umebadilika mara mbili zaidi.
Assess yourself first.
 

Forum statistics

Threads 1,239,163
Members 476,441
Posts 29,344,326