Wanawake na wasichana kwenye mitandao yetu ya Kijamii

Wanawake na wasichana kwenye mitandao yetu ya Kijamii

Dah! Umenikumbusha yule Niah Lameck wa FB yeye hakawii kukwambia matumizi yake kwa wiki ni laki tisa na nusu. Alafu ana birthdays nne kwa mwaka.
 
Labda hukuwepo kwenye kikao chetu cha wanamme kilichopita.

Rejea zilikuwa kama ifuatavyo.
1. Makeups na filters hazibadiri vinasaba, USIVUTIWE NA MWANAMKE WA MTANDAONI unless unamjuaa kiuhalisia.
2. Tulishasema vibaya vyajitembeza/ vyajipost post na samaki wa mapambo haliwi.

NB:No offense

Mengine wamaliziee wanajamvi
Point
[emoji419][emoji419][emoji419][emoji419][emoji419][emoji419][emoji419][emoji419][emoji419][emoji419][emoji419][emoji419][emoji419][emoji419][emoji419][emoji419][emoji419]
 
Huo ndio ukweli mtoa mada hizi make ups na filters kiukweli zinatusevu sana na sometimes kufanya sometimes katika uhalisia tukimbiwe na Watu ! Binafsi sifurahishwi kabisa na kupendana na watu wa mitandaoni kwakua kuna mengi sana yaliyojificha!
 
Hili kikao kilichofanyika Kigogo Sambusa walilimaliza....

Utoro haufai
 
Awa viumbe waoo wengi totally in number lazima wajipost post ili wapate madanga
Wanaumeeee nawaita tena wanaumee wenzangu.

Ni hivi kumekuwa na wimbi kubwa la wanawake na wasichana a.k.a mabint wanajipost kwenye hii mitandao yetu.

Picha nzuri zilizo fanyiwa filter na wenye ngozi nzuri ya kuvutia.

Sasa kilicho nifanya niandike huu uzi ni kuwa tahadharisha nakuwaeleza tuachane nao kabisaaa.

Wengi wao ni wavivu wa kupika kufua hata kazi hawawezi asee.
Ila ukiliona kwenye mtandao si utasema mwanamke si ndo huyu.

Kuna moja limeachika tuu juz juz lakin linavyo jitupia na kama humjui mwanaume unaweza kusema mbona huyu kashushwa na Mungu... Sasa fuatilia heeeh. Maana kila bwana ka mgegeda na hata Pombe kali zote anazijua kwa majina na Alcohol zake[emoji23]

Mwingine yule wa Mbunge wa Mbeya bhanaa ukiona post zake mbona unaweza sema pis ya kwenda sasa kale mzigo azae afu usitume matumizi mamaaaa... Hakuna rangi utaacha ona.

Ningekuwa na hata na uwezo mama na dada zangu ningewageuza malaika tuu wakaishi mbinguni kuliko jamii ya wanawake wa sasa.

Yaani ni uchafu kuoza....
Mimba wao ndo watoaji.

Niishie hapo tuu kuwakumbusha wanaume zetu hasa hawa wanawake wa kujipost post ni sheedaaaaaaaaa.
 
Wanaumeeee nawaita tena wanaumee wenzangu.

Ni hivi kumekuwa na wimbi kubwa la wanawake na wasichana a.k.a mabint wanajipost kwenye hii mitandao yetu. Picha nzuri zilizo fanyiwa filter na wenye ngozi nzuri ya kuvutia. Sasa kilicho nifanya niandike huu uzi ni kuwa tahadharisha nakuwaeleza tuachane nao kabisaaa.

Wengi wao ni wavivu wa kupika kufua hata kazi hawawezi asee. Ila ukiliona kwenye mtandao si utasema mwanamke si ndo huyu. Kuna moja limeachika tuu juz juz lakin linavyo jitupia na kama humjui mwanaume unaweza kusema mbona huyu kashushwa na Mungu... Sasa fuatilia heeeh. Maana kila bwana ka mgegeda na hata Pombe kali zote anazijua kwa majina na Alcohol zake[emoji23]

Mwingine yule wa Mbunge wa Mbeya bhanaa ukiona post zake mbona unaweza sema pis ya kwenda sasa kale mzigo azae afu usitume matumizi mamaaaa... Hakuna rangi utaacha ona.

Ningekuwa na hata na uwezo mama na dada zangu ningewageuza malaika tuu wakaishi mbinguni kuliko jamii ya wanawake wa sasa.

Yaani ni uchafu kuoza....
Mimba wao ndo watoaji.

Niishie hapo tuu kuwakumbusha wanaume zetu hasa hawa wanawake wa kujipost post ni sheedaaaaaaaaa.
Ndo maana Elon musk anataka kununua snapchat
 
Fanya kazi tafuta pesa utawapata wale ambao ukikutana nao live utasema aaah kweli kitu org...... Shida we unaangukia kwa kina Mwajuma wa gongo la mboto filter nyingi ukikutana nae gaga

Fanya kazi tafuta pesa utawapata wale ambao ukikutana nao live utasema aaah kweli kitu org...... Shida we unaangukia kwa kina Mwajuma wa gongo la mboto filter nyingi ukikutana nae gaga hadi kweny lips
Ipunguzieni kazi pesa wazee kwenye swala la uzinzi pesa isitajwe...over
 
Back
Top Bottom