Wanawake na Make up

Wanawake na Make up

Hahahhaah
Tupo maeneo ya mweng ikaanza mvua ya manyunyu yale makubwa ghafla tukaanza kukimbia kutafuta sehem ya kujibanza kufika kweny kiduka flan iv kugeuka nikakutana na mdada anauso unamadoa doa kama chui nilikuwa na jamaa yangu ambae hawezag kujivunga alicheka vibaya mno yule dada ikabid anunue maji anawe uso...[emoji28]

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Screenshot_20200105-115127.png
 
😂 😂 😂 😂 😂 😂
Nimecheka sana, halafu nilikuwa naongea na mtu jioni hii akaniambia 'hivi mnadhani sisi wanaume tunapenda hizo makeup basii, ni vile tu hatusemi ila hazitufurahishi'..!

Enwei, siyo mtumiaji wa hiyo kitu, basi tu tulikuwa kwenye story, itabidi nishee naye link ya huu uzi na nimshauri tufungue kanisa maana ni Nabii.!!
 
ukute yupo njiani anatembea harafu mvua ishuke gafla utawaonea huruma!!! yaani hili ni tatzo kubwa sana miongoni mwa jamii ya wanawake. asipo paka anakisa confident kabusaa

Sent using Jamii Forums mobile app

Hapo ndio Need for speed ilianzishwa [emoji23][emoji23]


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Nimecheka kwa nguvu sana [emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
Jichekeage tu ndugu.Juzi Kati Kuna ndugu yangu alikuwa anavishwa Pete.Akatoka Tabata kwenda Mikocheni kupakwa hayo makitu tu.Muda wa Pete umefika sijui ndo tashwishwi jasho Kama lote.Kwanza alianzia kuweka nyufa usoni.Kavishwa Pete akamkumbatia jamaa make zikabaki kwenye koti la buraza.Pata picha nyufa + make up imetoka mashavuni alibaki sura imevurugikaa,zimebaki kope utasema kanguruwe kachanga.
 
Jichekeage tu ndugu.Juzi Kati Kuna ndugu yangu alikuwa anavishwa Pete.Akatoka Tabata kwenda Mikocheni kupakwa hayo makitu tu.Muda wa Pete umefika sijui ndo tashwishwi jasho Kama lote.Kwanza alianzia kuweka nyufa usoni.Kavishwa Pete akamkumbatia jamaa make zikabaki kwenye koti la buraza.Pata picha nyufa + make up imetoka mashavuni alibaki sura imevurugikaa,zimebaki kope utasema kanguruwe kachanga.
utadhan watu wanashangilia arusi kumbe wanashangaa kuona kanguruwe kachangaa kakivishwa pete😅😅😅
 
madude uchafuu yale hawajui tu.mwingine unaweza waza sasa huyu ni mchawi au usoni utazani kapaka unga wa ngano ilo limdomo sasa liwigi kisogon unaona vipilipili vinaishirizia ukute na chura hana ata salam apati[emoji28][emoji28]

Alafu hizo make up siku ya tafrija maalum(sherehe) ndio wengi wao huwa wanaboronga hadi wanaonekana vituko. Nimeliona hili sana unakuta mdada siku za kawaida anajimake up kiasi na anapendeza kwa kiasi fulani, kasheshe ni kuwepo na party wanajimake up mpaka wanakuwa kama wamejipaka matope.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom