secretarybird
JF-Expert Member
- Aug 22, 2024
- 23,868
- 50,698
Kwa utamu ule wa kipindi cha uchumba unaofika kisogoni angepata muda wa kuzungumza haya kweli!Sasa huyo umemuoa bila kuzungumza naye mambo haya?
Kwa utamu ule wa kipindi cha uchumba unaofika kisogoni angepata muda wa kuzungumza haya kweli!Sasa huyo umemuoa bila kuzungumza naye mambo haya?
Sijui ulimuoa mkeo akiwa na miaka mingapi lakini kwa kijana wa kiume, mwanamke wa kuoa ni wa miaka 18-22 na umchukue moja kwa mona kutoka kwao. Miaka 23+ na wanawake wa geto sio wa kuoa. Hawa tayari akili zao zishakua corrupted na chaos na trends za mtaaniImagen umemuacha mtu nyumbani toka asubuhi hakuna kitu amefanya unarudi zako home upumzike unakuta chumba kichafu hajabadili shuka zaidi kaongeza nguo kitandani ukiuliza nini tiktok anacheka kabisa et hoo leo nimechoka wakati ni tabia yake hii imekaaje ase?
Kweli wahenga wapo sahihi usichukue mwanamke wa tiktok ukaweka ndani.
Hata mini hapo ndo nina joke, ila hata joke inatakiwa iwe na logical consistency fulani hivi.we jamaa usichukulie kila kitu ni serious! The guy is just joking!
Watu wengi sana wanaoa na kuoelwa bila kujadiliana mambo muhimu.Kwa utamu ule wa kipindi cha uchumba unaofika kisogoni angepata muda wa kuzungumza haya kweli!
Sasa jamani kama she’s expecting, huenda trimester aliyopo inamsumbua mvumilie jmn mwee🤓Imagen umemuacha mtu nyumbani toka asubuhi hakuna kitu amefanya unarudi zako home upumzike unakuta chumba kichafu hajabadili shuka zaidi kaongeza nguo kitandani ukiuliza nini tiktok anacheka kabisa et hoo leo nimechoka wakati ni tabia yake hii imekaaje ase?
Kweli wahenga wapo sahihi usichukue mwanamke wa tiktok ukaweka ndani.
Ndani ni katamuHapo ndo utajua kitimoto yupoje
Kaka mkubwa inaoneka umekaa sana uko nje mpaka kufikia hatua umewatengenezea picha wanawake wa uko wapo uniform na wanawake wetu huku.Sasa huyo umemuoa bila kuzungumza naye mambo haya?
Wao wanasema mapenzi ni hisia wala siyo akili, ndiyo maana wanafanya hivyo.Watu wengi sana wanaoa na kuoelwa bila kujadikiana mambo muhimu.
Mtu anaoa hata idadi ya watoto anayotaka hajazungumza na mkewe.
Sasa kama mapwnzi ni hisia si akiki wanaachanaje kwa sababu hiyo hiyo? Si wangeendelea na hisia tu.Wao wanasema mapenzi ni hisia wala siyo akili, ndiyo maana wanafanya hivyo.
Nita ua mtuMambo ya wanawake ni pasua kichwa tu, mpe maelekezo kidogo kisha jipe burudani kiaina
ShidaWe fikiria mtu ana babaake lakini anakutegemea wewe halafu kutwa nzima yupo tiktok anabishana tu hata chupi anasahau kufua
Uvumilivu una mwishoSasa jamani kama she’s expecting, huenda trimester aliyopo inamsumbua mvumilie jmn mwee🤓
Uja koseaWatu wengi sana wanaoa na kuoelwa bila kujadikiana mambo muhimu.
Mtu anaoa hata idadi ya watoto anayotaka hajazungumza na mkewe.
Kweli kabisa, mwanamke mchafu ni kero.Hakuna kitu kibaya sana kwa mwanamke kama kuwa mchafu.
Hidia huisha mkuu. Utasikia mtu anamwambia mke wake, "Sina hisia nawe....". Na hapo ndipo ndoa huvunjika.Sasa kama mapwnzi ni hisia si akiki wanaachanaje kwa sababu hiyo hiyo? Si wangeendelea na hisia tu.
Wanawake wanawajua sana wanaume wa kibongo kuwa mnapenda fantasy sio uhalisia, Ile kingdom-lifestyle ndio mnayo kichwani, na wenyewe wanapita humo humo.Kaka mkubwa inaoneka umekaa sana uko nje mpaka kufikia hatua umewatengenezea picha wanawake wa uko wapo uniform na wanawake wetu huku.
Wanawake wenu uko wapo honest kwaiyo ni rahisi kuijui character yake hata kwa maongezi mafupi tu. Sisi huku wanawake wetu kile kipindi cha mwanzo wa mahusiano huwa wanaficha character zao.
Kwaiyo usifikiri jamaa alifanya makosa kwa kushindwa kumchunguza mkewe. Inawezskana alifanya home work lakini ndio hivyo tena kipindi cha mahusiano ya boyfriend and girlfriend huku kwetu wanawake wana-pretend sana(especially ukionyesha nia nzuri) ila ukishamuweka ndani hawezi ku-pretend milele, atakuonyesha tu character yake.
Wanaume ambao wanalalamika wake zao wamebadilika baada ya kuwaoa, sio wajinga.