Wanawake msitupime imani kiivyo.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake msitupime imani kiivyo....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Easymutant, Jan 9, 2011.

  1. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,539
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    mke kamtuma shogake amtest mumewe km ni mwaminifu. Mume alipostukia ni mtego akajiingiza line wakabadili hotel ambayo mkewe na shost walitaka wende akazma na cm za wote akalamba. Mke anahaha hajui wapo wapi. Shost wake kanogewa anataka tena!
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,085
    Likes Received: 2,311
    Trophy Points: 280

    If you are going through hell, keep going.
     
  3. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,428
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Huenda haijui hiyo Jehannam.
     
  4. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kawaida tu hiyo. Dawa ya moto ni mot
     
  5. M

    Matarese JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    sasa shida ipo wapi? si ameishajua matokeo ya test aliyotoa!
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,085
    Likes Received: 2,311
    Trophy Points: 280
    mmmhhhh kwakweli
    since lini simba anamtuma chui akawinde..??
    halafu alete nyama nyumbani....
    acheni utani eti.....
     
  7. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,539
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    we unaijua?
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Wengi sana wana tabia hiyo..unapigiwa simu kumbe mtu yuko na wife....
    Huyo jamaa amenifurahisha...Bora lawama kuliko fedheha !
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,072
    Trophy Points: 280
    Hhahahaaa, yaani kakosa njia nyingine kabsaaaa... angemtumia hata housegirl ambaye angeweza kumbana aseme ukweli, sasa utakuta shosti yake hana mume, na ana mahitaji hayo, leo kapata hio penati, afanyeje kama sio kufunga??
     
  10. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,428
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwa iman(moyo) yangu naijua.
     
  11. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,428
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Utani hakuna!
     
  12. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    Mwanaume akifanya ngono uasherati ni kawaida tu mmnh? Kama dawa ya moto ni moto subiri kuwashiwa.
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,085
    Likes Received: 2,311
    Trophy Points: 280
    mmmhh ngoja na mie nijaribu hiyo siku moja
    labda itafanya kazi..
    halafu nta mtuma rafiki yangu..
    aliejazia ma hips, mguu chupa ya bia..
    sura inateleza ka mlendaa
    ameumbika kuliko Ry C...
     
  14. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,539
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    basi kila m2 anaijua kwa imani yake....
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    safi sn. Kupmana gn huko jaman?? Ye km hn iman na mumewe c alianzishe kvyake?! Ama kwel dawa ya moto ni moto, hapo ni shost wake je hao acowajua?
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    asante sana kwa kunifundisha kitu mwaka huu..............
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,040
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Da huyo mwanaume kwa kweli anaonekana ni mzoefu wa kumega nje ya ndoa!
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    si kamtuma mwenyewe sasa ana haha nini tena?
     
  19. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,539
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Haya weeee! naona kabisa itakuwa kama ya huyu aliyejaribu jiandae mkao wa kulia tu...
     
  20. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,539
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Preta nini tena? unataka kufanya test na wewe?
     
Loading...