wanawake msishindane na wanaume zenu, mtaachwa.

wanawake msishindane na wanaume zenu, mtaachwa.

buffaro89

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2016
Posts
592
Reaction score
378
wewe mwanamke jitambue, huwezi mkomesha mumeo kwa lolote zaidi zaidi, utakuwa unatoa fulsa ya michepuko.

mpaka mwanaume aliamua kukuoa, ujuwe alikupenda, kwanini leo ageuke, utakuja kujuwa wewe ndio unashida wewe mwanamke,

sina mengi, msipende kushindana, na wanaume zenu, kwa kuwakosea na kuwajibu, mtaishia kupigwa na kupewa taraka! mnapenda kubembelezwa sawa, ni baada ya nyie kuonyesha heshima kwanza, okay wanawake?

ujaelewa nenda ukafanye tofauti, utakuja utafute huu uzi tena hapa!
 
sema bro kama hata umeshindwa mkata kibao kimoja ukakimbilia humu jamiiforum huo nao ni udhaifu kwa mwanamme utakuja pigiwa sasa..haya mambo mwanamke yoyote anayejielewa anayajua vizuri..haya mfuate iumweleze mkeo vizuri wenzio tulishaliweka wazi toka uchumba
 
yaaani ufanye unyamaaaaaa na uhumiliation hadharani afu nikae kimya eti kisa natetea kauli yako.
 
Back
Top Bottom