Wanawake mko na shida gani?

Tukiachana na Vurugu zote bado wanawake wengi wana mazuri yao .
 
Ikiwa walikwisha achana kwa talaka na kila mmoja kufa na chake hakuna ndoa labda akamdangie apate kula sio mumewe akiingia kwenye 18 za jamaa huyo ni mwizi kama wezi wengine
 
Ah kummmmmmmake wallah 🙌

Bora tuwaue tuu kumnina zao ⚰️
 
Binafsi ndio maana wakila chuma wala siwaonei huruma, wengi visoda sana kichwani.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…