Wanawake leo nawapa ukweli wenu

Wanawake leo nawapa ukweli wenu

Wanawake tupu kimya huku. Hao wako unaowaita ni watoto wa kike.
 
Habari wana JF,

Ni hivi wanawake nimewavumilia sana/tumewavumilia sana ila hii tabia yenu yakutaka kukomoana inakera kwakweli
mtu umeitwa pekeyako na mpenzi wako.

Wewe tena unawachukua na best zako alafu hao mabest zako sasa wakifika kazi kuagiza vyakula na vinywaji vya bei ya juu bila hata kuuliza mtu amejipangaje mfukoni mwake, sasahivi mkija wengi mtajilipia wenyewe.
************
Ieleweke kua haijanitokea mimi ila naona jinsi gani vijana wenzangu wanavolalamika kuhusu hilo swala na njia pekee ni kuwakimbia wakati wa bili
.

Ila na sisi wanaume tunakuwa mabwege saa ingine, fanya maamuzi magumu tu. Waonye waagize at their own risk
 
Nafikiri nikuto kuwa wastarabu. Mademu wangine bado wana mambo ya kizamani hawajui bajeti.
Wanatakiwa wafundishwe. Waga inakera sana. Sijui mtu hafikilii unapewa offer ww unabeba rafiki watatu bila kumtaharifu mtu.
Kuweni wastarabu sometime hilo jambo dogo sana
 
Hapo unawaacha wanakula na kunywa then unaenda lipa bili yako na ya uliyemwita then unawaacha unasepa
 
Kuna age flan ikifika wanakuaga na njaa sana kama siafu ndo maana wanajazana kuja kufanya mashambulizi
 
Habari wana JF,

Ni hivi wanawake nimewavumilia sana/tumewavumilia sana ila hii tabia yenu yakutaka kukomoana inakera kwakweli
mtu umeitwa pekeyako na mpenzi wako.

Wewe tena unawachukua na best zako alafu hao mabest zako sasa wakifika kazi kuagiza vyakula na vinywaji vya bei ya juu bila hata kuuliza mtu amejipangaje mfukoni mwake, sasahivi mkija wengi mtajilipia wenyewe.
************
Ieleweke kua haijanitokea mimi ila naona jinsi gani vijana wenzangu wanavolalamika kuhusu hilo swala na njia pekee ni kuwakimbia wakati wa bili
.

Kama huna pesa achana na michepuko
 
ujue nae dem wako huwa anadandiaga out za wenzie ndo analipa hivyo. binafsi outing ni mimi na mpenz wangu baaaaas. cku ingne waambieni waje peke yao.
 
Mimi ndondo ilinitokea siku nzuri mnoo sitasahau.. Kwanza ndondo yenyewe ya wadada wawili wanakunywa redds hahaa.. Ilikuwa 2010 huyu dada nilikuwa nakutana naye kwa mara ya kwanza kabisa, kabla ya hapo tulikuwa tunawasiliana kwa simu tu yeye alikuwa hanifahamu ila mimi nilikuwa namuona kwenye mishe zake.

Alinishtukiza tu kuwa siku hiyo ana nafasi. sasa siku hiyo hiyo ndiyo nilikuwa nimetoka kupata gari yangu ya kwanza na chenji ilikuwa imebaki ya kutosha. Ni moja ya siku bora kabisa maishani mwangu.. lol! Ameolewa kwa mtu mwingine kwa sababu ya tofauti zetu za kiimani ila tunaheshimiana mpaka kesho kutwa

Mkuu haujamalizia story ilikuaje
 
Back
Top Bottom