Wanawake leo nawapa ukweli wenu

Wanawake leo nawapa ukweli wenu

Wanaume kazi mnayo, hivi kwani ni lazima uwanunulie?? kama huna si unasema tu? kazi mnayo, au unataka uonekane Kidume!!
 
Mimi ndondo ilinitokea siku nzuri mnoo sitasahau.. Kwanza ndondo yenyewe ya wadada wawili wanakunywa redds hahaa.. Ilikuwa 2010 huyu dada nilikuwa nakutana naye kwa mara ya kwanza kabisa, kabla ya hapo tulikuwa tunawasiliana kwa simu tu yeye alikuwa hanifahamu ila mimi nilikuwa namuona kwenye mishe zake.

Alinishtukiza tu kuwa siku hiyo ana nafasi. sasa siku hiyo hiyo ndiyo nilikuwa nimetoka kupata gari yangu ya kwanza na chenji ilikuwa imebaki ya kutosha. Ni moja ya siku bora kabisa maishani mwangu.. lol! Ameolewa kwa mtu mwingine kwa sababu ya tofauti zetu za kiimani ila tunaheshimiana mpaka kesho kutwa
 
Yaani nisimpe ofa kwa kufikilia kua atakuja na wenzake?
Umeitwa wewe wenzio wa nini?
mkuu bitebo7 jitahidi kuandika kiswahili vizuri. Hapo kwenye blue ni kufikiria siyo km ulivyoandika. @
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom