Wanawake Kwenye mapenzi msiwe nyuki Muwe asali

Wanawake Kwenye mapenzi msiwe nyuki Muwe asali

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Posts
4,324
Reaction score
1,901
Naongelea Kwenye mzinga wa mapenzi .wanawake wengi mnakuwa Kama nyuki hasira kununa umbea na kijichubua hivi ni bonge la turn off .wanaume wenu wataishia kuwa Kama asali.kila mtu atakula Kasoro nyuki mwenyewe.
 
Hapa kwenye umbea kuna gharama zake ikiwa ni pamoja na kuwa na mbio
 
.. hasira...kununa ..sitaki hata kuiona hiyo picha kichwani gwangu ...put me offffffffff!!!!
 
wanawake ni kama basi ukichoka shuka panda jingine
 
Daaaaah mutoto ya fisadi, mamaaaaa ya Muzungu, mutoto ya Ny! Asante kwa kutoa ushauri mzuri, bila shaka warembo wa hapa ni wasikivu wataufata!

Naongelea Kwenye mzinga wa mapenzi .wanawake wengi mnakuwa Kama nyuki hasira kununa umbea na kijichubua hivi ni bonge la turn off .wanaume wenu wataishia kuwa Kama asali.kila mtu atakula Kasoro nyuki mwenyewe.
 
ciello majeruhi wa mazoezi ya GoTi

Iko wapi mutoto Ciello,hapa kuna mutu inaitwa lara 1 where are you mutu yangu?Bujibuji tokea hapa nasubiri weye darasa nakwishaanza humu ndani ya munyumba.
 
niko hapa nilikuwa bize na goti styles....
Iko wapi mutoto Ciello,hapa kuna mutu inaitwa lara 1 where are you mutu yangu?Bujibuji tokea hapa nasubiri weye darasa nakwishaanza humu ndani ya munyumba.
 
Dawa ya nyuki ni kupulizia moshi ya bange! Inalala halafu narina maasali nyoote!
 
Ha ha ha haaaaaaaaaa! Kweli darasa limeanza! Ngoja nikachukue daftari la kuandikia notes! Sina mbavu eti "mnakuwa kama nyuki..."

...kicheko kitaaam kama asali .... wewe una ukombozi ... somo hili huhitaji hata daftari ...
 
Back
Top Bottom