kenny mtanashati
JF-Expert Member
- Sep 17, 2021
- 332
- 952
- Thread starter
- #21
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Nani kakudanganya
Mbona daz baba yupo singo
Nani kakudanganya
Mbona daz baba yupo singo
Wahuni wanajua kuphuck
chamsingi dough sio 😂Binafsi sivutiwi na Mwanaume MHUNI kabisa 😏😏😏nadhani watakua wanapendwa na Wahuni wenzao
Hii point kubwaActualy ni beleif tu, wanachokifuata kwa bad boys ni challenge and thrill. Mwanamke anahitaji kuwa kwenye constant emotion iwe mbaya au nzuri.. kwa bad boys ni rahis kuzipata
DuuuhBinafsi sivutiwi na Mwanaume MHUNI kabisa [emoji57][emoji57][emoji57]nadhani watakua wanapendwa na Wahuni wenzao
Nilifikiri tumefikiwa kumbe tunaonekana hatuna maana 😅😅Binafsi sivutiwi na Mwanaume MHUNI kabisa 😏😏😏nadhani watakua wanapendwa na Wahuni wenzao
Duuuh nomaaNi ngumu kuelewa ni nini mwanamke ana taka/ kupenda! View attachment 2607323
Fack yeah Fack yeah ndio nnachopenda sio Pesa au sio huku unaiba Pesa kwa jinga jinga moja fulani linalokuhonga huku unatiwa bure na muhuni mmoja rafurafu sana hana hata ramani ya maisha zaidi ya suruali za kubana miguu km fundi choo au sio ?Wahuni wanajua kuphuck
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Fack yeah Fack yeah ndio nnachopenda sio Pesa au sio huku unaiba Pesa kwa jinga jinga moja fulani linalokuhonga huku unatiwa bure na muhuni mmoja rafurafu sana hana hata ramani ya maisha zaidi ya suruali za kubana miguu km fundi choo au sio ?
Au sioFack yeah Fack yeah ndio nnachopenda sio Pesa au sio huku unaiba Pesa kwa jinga jinga moja fulani linalokuhonga huku unatiwa bure na muhuni mmoja rafurafu sana hana hata ramani ya maisha zaidi ya suruali za kubana miguu km fundi choo au sio ?
Wakiwa vijana wanapenda wahuni wakifika miaka 30 na kuendelea wanataka wastaarabuMnapendwa na wanafunzi na wahuni wenzenu. Hamna mwanamke mwenye akili timamu anayeweza kukubali mwanaume ambaye atakuwa mume wake au baba wa watoto wake awe mhuni.
Onyesha picha YakoDada zangu kwann mnawapenda sana wanaume wahuni wanaume kama sisi type ya dunga mawe a.k.a nagwa?
Kuna mademu mtaani kwangu wananikubali sana japo wanajua mimi mhuni mfano mwingine kuna jamaangu jirani nimepanga nae nyumba moja jamaa ni mhuni kweli kweli ila kila siku anakula pisi kali mpya mpya
Hii imekaaje wadau?
AahaaaaWakiwa vijana wanapenda wahuni wakifika miaka 30 na kuendelea wanataka wastaarabu
☝️☝️☝️☝️👉👉👉🛌🛌🛌🛌Wahuni wanajua kuphuck
AhhaaaaaaOngezea ni mitambo ya kutengeneza single mother.