kenny mtanashati
JF-Expert Member
- Sep 17, 2021
- 332
- 952
Dada zangu kwann mnawapenda sana wanaume wahuni wanaume kama sisi type ya dunga mawe a.k.a nagwa?
Kuna mademu mtaani kwangu wananikubali sana japo wanajua mimi mhuni mfano mwingine kuna jamaangu jirani nimepanga nae nyumba moja jamaa ni mhuni kweli kweli ila kila siku anakula pisi kali mpya mpya
Hii imekaaje wadau?
Kuna mademu mtaani kwangu wananikubali sana japo wanajua mimi mhuni mfano mwingine kuna jamaangu jirani nimepanga nae nyumba moja jamaa ni mhuni kweli kweli ila kila siku anakula pisi kali mpya mpya
Hii imekaaje wadau?