Wanawake kuweni na huruma, mchumba hasomeshwi

Wanawake kuweni na huruma, mchumba hasomeshwi

Mrejesho namba 1:..

Aka kasengee saizi kanawapigia Akina Mama zetu kanajifanya kulia lia,kanasema Et Mahari warudishe karudi Kwa Bro .





nawapeni hii... Aka kademu Kuna kipindi kaliumwa sana , Mama yake Bro anahangaika Nako Sanaa ,zunguka Nako sana , kalikua na Tatizo lakiafya lilokaanza utotoni, tatizo hatimaye likaisha.


Lkn haya yote ni bure [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Mrejesho namba 1:..

Aka kasengee saizi kanawapigia Akina Mama zetu kanajifanya kulia lia,kanasema Et Mahari warudishe karudi Kwa Bro .





nawapeni hii... Aka kademu Kuna kipindi kaliumwa sana , Mama yake Bro anahangaika Nako Sanaa ,zunguka Nako sana , kalikua na Tatizo lakiafya lilokaanza utotoni, tatizo hatimaye likaisha.


Lkn haya yote ni bure [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Karibu sana kijana
1651857868757.jpg
 
Mrejesho namba 1:..

Aka kasengee saizi kanawapigia Akina Mama zetu kanajifanya kulia lia,kanasema Et Mahari warudishe karudi Kwa Bro .





nawapeni hii... Aka kademu Kuna kipindi kaliumwa sana , Mama yake Bro anahangaika Nako Sanaa ,zunguka Nako sana , kalikua na Tatizo lakiafya lilokaanza utotoni, tatizo hatimaye likaisha.


Lkn haya yote ni bure [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
'Kenyewe' ndio kamemuonyesha Mkufunzi nyumbani kwao mpaka akaenda kutoa mahari kwa hiyo kalisha fanya maamuzi ya kumpiga chini jamaa.

Hata kama wazazi watamrudishia mahari mkufunzi lakini bado hakastahili kuolewa na jamaa sababu tayari kashasaliti huku akijua amechumbiwa kosa ambalo kanastahili kuachwa bila kuangalia kametolewa mahari au la.
 
Jamaa afanye kama amefanya kosa na asirudie. Ajifunze.
 
Uzi wako utasababisha watu waache kuwatunza wachumba wao[emoji26]
Hawawezi kuacha maana wana shingo ngumu,miaka na miaka wanaambiwa mchumba hasomeshwi ila hawaelewi itakuwa leo?
 
Amri 6 za Torati ya mtaa
1.Mchumba hasomeshwi
2.Usioe singo maza
3.Mwanamke akitaka muachane usimng'ang'anie mfungulie na mshikie mlango ili atoke aende.
4.Akikukosea usitafute suluhu wewe mwache yeye ndo atafute.
5. Usichokua na uwezo nacho mwambie ukweli kuwa sitaweza kukutimizia na umwache aamue.
6.Usitumie pesa zako kulazimisha mapenzi maana pesa zikiisha na mapenzi yataisha
 
Mkuu ni ,braza ako au ni wewe mbona kama umechanganyikiwa jamani?uo mrejesho mbona sijauelewa?
 
Mrejesho namba 1:..

Aka kasengee saizi kanawapigia Akina Mama zetu kanajifanya kulia lia,kanasema Et Mahari warudishe karudi Kwa Bro .





nawapeni hii... Aka kademu Kuna kipindi kaliumwa sana , Mama yake Bro anahangaika Nako Sanaa ,zunguka Nako sana , kalikua na Tatizo lakiafya lilokaanza utotoni, tatizo hatimaye likaisha.


Lkn haya yote ni bure [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kama ilikuwa hivyo, ni wazi huyu Binti akiolewa na Mkufunzi hawezi kuishi kwa amani kila akikumbuka alipotoka. Mambo aliyofanyiwa na Bro yataendelea kukaa moyoni mwake na atateseka sana kihisia na usaliti alioufanya.
 
Ukimsomesha usiwe na uhakika kama utampata, fanya nusu kwa nusu ili yakikupata usiwaze sana. Ni kama msaada ujue huenda unamsomesha mke wa mtu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama ilikuwa hivyo, ni wazi huyu Binti akiolewa na Mkufunzi hawezi kuishi kwa amani kila akikumbuka alipotoka. Mambo aliyofanyiwa na Bro yataendelea kukaa moyoni mwake na atateseka sana kihisia na usaliti alioufanya.
Wee acha Mkuu
 
Kwa haya yanayoendelea kila siku mimi madem hapana aiseeh... ni kuchakata stori inaisha

These chicks turn cool brothers into monsters
 
Huyu ndugu yangu ambaye kwangu ni kaka, alikapata kadem kakiwa kidato cha nne kakawa kamefaulu ushindi wa kukapeleka vyuo vya kati.

Jamaa akafanya mpango, akakatafutia shule ya private, kidato cha tano mpaka sita, huku akikalipia ada, na mazaga zaga kama yote kakafaulu nakuingia chuo kikuu.

Jamaa akatambulisha kale kadem kwa akina familia zetu na ukoo kwa ujumla.

Demu akaingia chuo kikuu fulani hapa nchini kwa bahati mbaya hata mkopo akakoswa .

Jamaa akaendelea kulipa ada, na gharama zoteeee kwa huyu mke mtarajiwa

Mwaka jana, mwezi 8 tukaenda kutoa kishika uchumba kwao na mwanamke!

Kumbe demu alivyokua pale chuo, akaanzisha mahusiano mapya na mkufunzi wake

[Emoji117]ndugu zangu, juzi ,juzi juzi hiii ya jumatano, huyu mkufunzi kaenda kutoa mahali kimya kimya kwao na demu na wameipokea milioni 2.

Hata sisi kujua, tumejua kwa bahati bahati tu maana walitaka iwe siri.

Kwa kuzingatia muda na pesa alotumia kama sehemu ya uchumba huyu kaka yetu

Ushauri wenu hapa, utasaidia lkn ushauri wenu uegemee mambo mawili tu

1- Kisheria, unawezaje kupata fidia? Maana miaka mitano sio mchezo

2 - Ni adhabu ya kijadi/kiganga tumpe huyu mbwa? (Binafsi niliwaza tumfanye awe malaya kwelikweli au tumpe mkosi ambao hatokaa kupata mume)

Haiwezekan awafadhaishe sana wazazi wetu, na kutia aibu. Unyama unyama, haki ni mbinguni.

Mrejesho nitawaletea!
Jaribu hii ya huyu mwamba kama itakufaa
 

Attachments

  • DADA_AFARIKI_DUNIA_BAADA_YA_WAZAZI_KUJARIBU_KUMUOZESHA_MME_WA_PILI_WAKATI_AKIWA_KWENYE_NDOA._2...mp4
    26.7 MB
'Kenyewe' ndio kamemuonyesha Mkufunzi nyumbani kwao mpaka akaenda kutoa mahari kwa hiyo kalisha fanya maamuzi ya kumpiga chini jamaa.

Hata kama wazazi watamrudishia mahari mkufunzi lakini bado hakastahili kuolewa na jamaa sababu tayari kashasaliti huku akijua amechumbiwa kosa ambalo kanastahili kuachwa bila kuangalia kametolewa mahari au la.
exactly . kanafaa kutafutiwa njia ya kukomolewa, ni kajinga hakafai na wazazi ni hovyo pia
 
Ndio wanaleta habari za kurudisha Mahali ya Mkufunzi


Lkn Mimi japo sio muoaji, nmemwambia JAMAA, APIGE CHINI JUMLA.

ila tukape Adhabu maana hakafai
Sasa hiyo familia walipokeaje hiyo mahari.. Hiyo familia hawana akili na familia hiyo itakuwa inaongozwa na mwanamke
 
Back
Top Bottom