ahahahhahahhaha mi kuna mtu ofisini yupo radhi anisubr hata masaa sita!
ili anipe lifti tu japo mpka ubungo!ehehehhe nna set ya kudumu kabisaaa! Kaunga what else do we need wanawake sisi!
ahahahhah sante sana BWANA kuniumba mwanamke!
Mbona siku zile nilikupa????????????:smile-big:
ahahahhahahhaha mi kuna mtu ofisini yupo radhi anisubr hata masaa sita!
ili anipe lifti tu japo mpka ubungo!ehehehhe nna set ya kudumu kabisaaa! Kaunga what else do we need wanawake sisi!
ahahahhah sante sana BWANA kuniumba mwanamke!
Tutake radhi tafadhali.
ish kaka mkubwa!yani gari ninunue mwenyewe af nikufanyie wwe roho ya kwanini
BTW ntaweka wapi viatu vyangu,na zile sufuria za mtumba je,karoti zangu na kabichi vikae wapi,kitenge changu cha sare ya kitchen party,ahahahhaa unataka nikiwa napaka wanja wangu uwe unaniangalia!sitaki bana
Ntashuka, kisa cha kukalia malipstick nikatoka na malipstick mat*koni?
yap! We differ ,wakati mwanaume anawaza ada ya watoto mwanamke anawaza kuongeza handbags,viatu,nguo n.k n.k. Umeonaa?
Tehetehetehetehe mpaka ped, chupi, ubuyu nk.
halafu kwanini na wanaume hampendi kuwapa lift wanaume wenzenu?
na udongo kabisa!
Mhh! mkuu leo umenichosha
kwani mie mwanaume. ila duh, mpo tayari kumsimamishia gari mdada hata kama hamumjui lakini sio vidume wenzenu. badilikeni bana.
Hiyo ndio khabari kamili munkari
sababu magari yao ni kama saloon
,viatu,khanga,vibanio na taka taka zoote humo
ahahhahahahha navopenda mteremko mie!Umeona eeh.
Wanajifanya ni ukarimu wakati ni kujitimizia mahitaji yao tu ambayo ni company ndani ya gari au hata possibility ya kutupiamo mawili matatu.
Of course nasi wadada we take advantage ya needs zao kwa kupata free ride, but it never about us, it is always about them.
huwa unampa maneno matamu nini? lol,yaani hapo kidume kinaskia rahaaa burudani.
mimi ni mwanamke, na ninawaza ada za wa watoto, sikumbuki mara ya mwisho kuwazia handbags