Wanawake kubadili line za simu Wanapoolewa..

Wanawake kubadili line za simu Wanapoolewa..

Hehehehe wakware hata unapoolewa bado wanataka tu!!...akiambiwa na bi dada, "Mie nimeolewa siku hizi" njemba inauliza kuolewa ndiyo nini!?

Kuondoa usumbufu wa wakware kama Boflo
 
Ninashangazwa sana na hii tabia.....Hivi kwa nini wanawake wanapoolewa wanabadilisha

line za simu??? Kwa mfano Dada yangu alipoolewa kabadili, mademu wengi ninaowajua

nikisikia wameolewa, nikiwapigia simu siwapati.

Kwa nini jamani mnakuwa hivi? hamjiamini? Hii inanifanya niamini kuwa Wanaume wengi wanaoa wanawake ambao ni

wasanii na washafanya sana mchezo mbaya..


View attachment 67665

Mkuu acha tabia ya Kupenda kupigia wake za watu simu, ita ku cost tu one day, we endelea tu
 
Hehehehe wakware hata unapoolewa bado wanataka tu!!...akiambiwa na bi dada, "Mie nimeolewa siku hizi" njemba inauliza kuolewa ndiyo nini!?

Walivyo wabaya basi, ulipokuwa hujaolewa walikuwa wanakutosa ukiolewa hizo sim za mara kwa mara we acha tu, usipokuwa makini wankuvunjia ndoa yako ikiwa changa changa na wakisha timiza azma yao tu wanakutelekeza!
 
Back
Top Bottom