Wanawake karibia wote wamevimba makalio, mtatumaliza jamani!

Jamani siku hizi wanawake karibia wote wamevimba makalio sijui wanatumia nini wananpa shida yani niko mjini kila saa nageuza shingo kidogo nigongwe na magari.
Niunganishie sis ako mkuu ka na yeye kavimba.
 
Ha
Jamani siku hizi wanawake karibia wote wamevimba makalio sijui wanatumia nini wananpa shida yani niko mjini kila saa nageuza shingo kidogo nigongwe na magari.
t
Hata ww unaweza kuvimbisha ya kwako mkuu.
Tafuta mmoja alievimba vzr atakushauri
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…