Wanawake jitokezeni muwasifie wanaume zenu

impelle

JF-Expert Member
Jan 20, 2017
776
1,000
Salaaam wana jamvi,
Kwa muda siku chache hivi zilizopita,nimeshuhudia nyuzi mbalimbali ambazo wana wa kike wamezitumia kuonyesha hisia zao hasi au kuuliza maswali yanayowakera kutoka kwa mabwana zao.
Hii hali si nzuri kwa sababu nategemea na naamini kwamba tupo wanaume tuliodhihirisha jinsia zetu kuwafanyia mambo makubwa wanawake ,mchumba au mchepuko.
Mfano enzi hizo bado msanto niliwahi kumsomesha binti kwa hela boom akabahatika kuwa Mwl then akaolewa na jamaa mmoja.
Nilitamani aje anisifie hapa kwa uthubutu wangu, bahati mbaya hayupo humu.
Kwa uzi huu naombeni wadada / wana wa kike jitokezeni mtiririke kuwasifia wanaume zenu kwa yale makubwa unayoyakumbuka katika nyanga yoyote ile mfano kiuchumi, kiroho, mapenzi na mengine kwa kuzingatia siku ya leo ni muhimu kwetu.
Karibuni sana.
 

scalethat

JF-Expert Member
Oct 7, 2016
976
1,000
aaaah mwanaume huyu hakiyalahi anajua kujali sijapata kuona,mfanowe hakuna.heshima sasa mpaka naona hakuna kama mimi.anajua kunisamehe mpaka kuna saa naona haya mwenyewe natamani niombe adhabu nipate kupata amani
mahaba yake si ya sayari hii yakhee,mpaka natamani kumshare wajue utam wake na ninavyofaidi mie.

nimenogewa mie natamani nimalizie na mapungufu yake
 

chuganian

JF-Expert Member
Dec 6, 2016
1,077
2,000
aaaah mwanaume huyu hakiyalahi anajua kujali sijapata kuona,mfanowe hakuna.heshima sasa mpaka naona hakuna kama mimi.anajua kunisamehe mpaka kuna saa naona haya mwenyewe natamani niombe adhabu nipate kupata amani
mahaba yake si ya sayari hii yakhee,mpaka natamani kumshare wajue utam wake na ninavyofaidi mie.

nimenogewa mie natamani nimalizie na mapungufu yake
hongera
 

impelle

JF-Expert Member
Jan 20, 2017
776
1,000
aaaah mwanaume huyu hakiyalahi anajua kujali sijapata kuona,mfanowe hakuna.heshima sasa mpaka naona hakuna kama mimi.anajua kunisamehe mpaka kuna saa naona haya mwenyewe natamani niombe adhabu nipate kupata amani
mahaba yake si ya sayari hii yakhee,mpaka natamani kumshare wajue utam wake na ninavyofaidi mie.

nimenogewa mie natamani nimalizie na mapungufu yake
Mapungufu usiyaseme leo
Ni mwendo wa kulewa sifa na kupewa haki yetu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom