Wanawake jamani

Wanawake jamani

kivuitu

Member
Joined
Oct 14, 2018
Posts
83
Reaction score
100
Eti mimi sio malaya sawa sijasema wewe ni malaya na sitafuti bikra,natafuta mwanamke mwenye uzoefu katika mapenzi anihudumie,mbobezi katika mapenzi kama ni blowjob or hand massage e.t.c nani huduma ya haraka sasa hapa ndio wengi mnachemsha mara aaaahhhhh mimi sio malaya kaa na bikra yako hata kiuno hujui kuzungusha ujuzi huna nani atakupa kazi,kuweni wawazi experience matters
 
Pole kwa yalokusibu, ila ungeweka jina lake hata la utani kuliko kusema wanawake......

Bado nampenda sana Dadii wangu na siwezi kumuacha asilani.... hata iweje yeye ni mwanaume wa pekee katika maisha yangu.

Namhusudu kuliko ninavyoihusudu dola.

Kasie Dadii.
 
Humu wengi kifo cha mende style mbona mmekuja juu,eti beiby wangu simuachi,humuaxhi saa sita hii upo jf love forum kweli beiby kalala au ndo bachelor wenzetu au masters holder wenzetu
 
M
Hhahahhahaaa bado naongeza kukupa pole....

Amka basi kwenye njozi uliyopo, njoo na ID yako kongwe acha woga wa kuja na kitambulisho kipya.

They call me Kasie Matata.
Mama shikamooo
 
Kua nawe upate yako.

Chungu kikijaa peleka sokoni.
Ntawahi kesho asubuhi kabla hakijajaa mama shikamoo ya kwanza itakuwa yangu ngoja niiweke pending "Shikamoo"-shikamoo is pending for kasie
 
Aisee, watu hamueleweki kabisa. Ukipewa bikra unataka fundi, ukipewa fundi Unataka bikra.
 
Back
Top Bottom