Wanawake inawahusu hii

Jembekillo

JF-Expert Member
Nov 29, 2011
4,308
2,000
57b2a8050d55bd5ceb40a4c9d98200a9.jpg
 

GAZETI

JF-Expert Member
Feb 24, 2011
5,141
2,000
Hata wao huwa wanafanya Limbwata zawadi zinaongezeka we huoni
waganga wengi wateja wao ni wanawake, Sema hawawezi sema upande wao
Ila kwa wenzao wanajua
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom