Wanawake hakikisheni wanaume Wenu wanawapa mshahara wao

Wanawake hakikisheni wanaume Wenu wanawapa mshahara wao

Natalia naona umeanza kupata zile fahamu zako,...
 
Nilivyosoma heading tu nikajua ni natalia huyu
hapa nimekuja kuhakikisha tu
haya usiku mwema na wewe
 
Wanawake wenye hekima watafahamu kuwa ni Wasaidizi kwa Waume zao! Ni nini maana ya neno msaidizi kwa mmeo ? Ni busara kubwa kwa mke wa mtu kuwa na vyanzo vya uhakika vya mapato ili kusaidia kuongeza mapato ndani ya familia pia !
 
Ila huyo Rutherford nae ana kazi.manake natalia kutwa kucha anamuwaza yeye na pesa zake tu. Hivi si inachosha sana kuwa na mwanamke wa hivi?
Nilivyosoma heading tu nikajua ni natalia huyu
hapa nimekuja kuhakikisha tu
haya usiku mwema na wewe
 
Daaah Natali uishiwi vituko! Kwa hiyo pesa zako wewe una peleka wapi?
 
My hubby Rutherford loves me .his money is ours and mine is mine .haya mambo ya mapenzi pesa Baraka mtafia muhimbili.

Mkifanywa mambo mabaya mnalia. Wewe ni aina ya wauza utu wa kujitegemea na mfano mchafu kwa maisha ya familia. Unaonekana una kampeni ya kuwafundisha ujinga wanawake wenzako.

Mwanamke tegemezi asiyeweza kumsapoti mwenza wake hana tofauti na punda au dustbin.

Selfish dirty ****
 
Daaah Natali uishiwi vituko! Kwa hiyo pesa zako wewe una peleka wapi?

Vingekuwa vituko kama vingekuwa kwenye jukwaa la utani. Hivi sio vituko bali ni matukano dhidi ya hadhi ya mwanamke.

Huyo huyo huwa hafanyi mapenzi na mwenza wake badala yake hujiuza kwake. Mwanamke wa namna hii si tu ni mfano mbaya bali pia ni dhalili kwa utu wa mwanamke. Anawaza pesa kuliko mwili wake. Tafsiri ya maneno yake ni kwamba akipatikana mtu yeyote mwenye pesa zaidi ya huyo aliyenaye, nguo yake inashuka yenyewe bila zipu kufunguliwa
 
Ila huyo Rutherford nae ana kazi.manake natalia kutwa kucha anamuwaza yeye na pesa zake tu. Hivi si inachosha sana kuwa na mwanamke wa hivi?

Ana kazi sio kidogo lol...........mke mwenza wewe humuwazi Paw na mahela yake?
 
Last edited by a moderator:
Hahaha, tena safari hii zamu yako kubeba ujauzito,lol. Na ile salary sleep ya umod sijaiona, nitakuanzishia thread sasa hivi usinichezee.
Halafu nyie sasa msifikie kuwashauri wenzenu kuhakikisha akina baba wanabeba ujauzito sasa...
 
Mke mwee, raha ya mapenzi unamuwaza mtu kidogo afu unamuachia apumue. Yale ya msg na calls kuutwa, haihuu! Hata uko kwenye meeting, mtu anapiga akusimulie kilicho kwenye tv. Ningekuwa mwanaume nisingewezana na jobless woman aisee, same as siwezi kuwa jobless. Ntalima michicha kwenye jalala wallah! Yaani nikiona handbag inabidi nitoe ripoti kwanza, mweeeh!
Ana kazi sio kidogo lol...........mke mwenza wewe humuwazi Paw na mahela yake?
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: Paw
Unaonaje ukamuanzishia thread umuweke busy? Manake rutherford atakuwa hana hali na kupendwa na huyu dada. Heri mdhungu wangu Paw Smith hana shida.:banplease:
Nilivyosoma heading tu nikajua ni natalia huyu
hapa nimekuja kuhakikisha tu
haya usiku mwema na wewe
 
Back
Top Bottom