Wanawake bhana! daah!

THE SEAL

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2019
Messages
530
Points
1,000

THE SEAL

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2019
530 1,000
✍ MENDE anamuogopa PANYA, PANYA anamuogopa sana PAKA, na PAKA anamwogopa MBWA...wakati huo huo MBWA anamwogopa MWANAUME na kumbe MWANAUME anamwogopa MWANAMKE...sasa hutaamini nikikwambia MWANAMKE anaogopa #MENDE#*


WANAWAKE BANAA SOMETIME WANACHOSHA
only idiots fear women , not men of wisdom
 

Forum statistics

Threads 1,343,525
Members 515,078
Posts 32,787,439
Top