Wanawake bhana! daah!

Karma

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
9,074
Points
2,000

Karma

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
9,074 2,000
MENDE anamuogopa PANYA, PANYA anamuogopa sana PAKA, na PAKA anamwogopa MBWA...wakati huo huo MBWA anamwogopa MWANAUME na kumbe MWANAUME anamwogopa MWANAMKE...sasa hutaamini nikikwambia MWANAMKE anaogopa #MENDE#*


WANAWAKE BANAA SOMETIME WANACHOSHA
And the cycle continues
 

NIMEONA

Senior Member
Joined
Aug 4, 2019
Messages
151
Points
250

NIMEONA

Senior Member
Joined Aug 4, 2019
151 250
✍ MENDE anamuogopa PANYA, PANYA anamuogopa sana PAKA, na PAKA anamwogopa MBWA...wakati huo huo MBWA anamwogopa MWANAUME na kumbe MWANAUME anamwogopa MWANAMKE...sasa hutaamini nikikwambia MWANAMKE anaogopa #MENDE#*


WANAWAKE BANAA SOMETIME WANACHOSHA
Nimecheka sana!

Lkn labda mtoa mada ujifunze kutofautisha aina za uoga ktk mifano yako.......huu unaouita uoga Wa wanaume kwa wanawake sana sana ni kale ka wasiwasi ka kukosa papuchi tu basi tofauti na uoga hizo zingine ambazo waathirika huwa na hofu ya kudhurika kimwili
 

Karma

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
9,074
Points
2,000

Karma

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
9,074 2,000
Umefafanua vizuri
Nimecheka sana!

Lkn labda mtoa mada ujifunze kutofautisha aina za uoga ktk mifano yako.......huu unaouita uoga Wa wanaume kwa wanawake sana sana ni kale ka wasiwasi ka kukosa papuchi tu basi tofauti na uoga hizo zingine ambazo waathirika huwa na hofu ya kudhurika kimwili
 

Grey256

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2016
Messages
817
Points
1,000

Grey256

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2016
817 1,000
MENDE anamuogopa PANYA, PANYA anamuogopa sana PAKA, na PAKA anamwogopa MBWA...wakati huo huo MBWA anamwogopa MWANAUME na kumbe MWANAUME anamwogopa MWANAMKE...sasa hutaamini nikikwambia MWANAMKE anaogopa #MENDE#*


WANAWAKE BANAA SOMETIME WANACHOSHA
Takataka hii...jamani kuanzisha thread hakuna zawadi so sio lazima kila mtu aanzishe thread hata kama hana cha maana cha kupost.
 

gh hussa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
1,935
Points
2,000

gh hussa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
1,935 2,000
labda uwoga wa kukosa kula mzigo tofauti na hapo simuogopi kiumbe chochote cha kike kasoro bi mkubwa..aka. mama alienizaa namuogopa halafu na namuheshimu
 

Forum statistics

Threads 1,343,537
Members 515,077
Posts 32,787,984
Top