Wanawake acheni kutia ndimu Yale maeneo!

Wanawake acheni kutia ndimu Yale maeneo!

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Posts
4,393
Reaction score
7,108
Hii tabia ya kuweka ndimu kwenye papuchi mnatufanya tupate tabu sana mabaharia kila ukitaka kuzama pangoni mlango unakuwa mgumu balaa!,yaani zaidi ya dakika 10 kila ukijaribu kupenya inashindikana!mwisho wa siku inazama lakini kwa mbinde!
Punguzeni matumizi ya ndimu,huo ni wizi
 
Hii tabia ya kuweka ndimu kwenye papuchi mnatufanya tupate tabu sana mabaharia kila ukitaka kuzama pangoni mlango unakuwa mgumu balaa!,yaani zaidi ya dakika 10 kila ukijaribu kupenya inashindikana!mwisho wa siku inazama lakini kwa mbinde!
Punguzeni matumizi ya ndimu,huo ni wizi
Na ikizama unakutana na bwawa. Nashauri wawe wanatumia 'nta' kabisa
 
Hii tabia ya kuweka ndimu kwenye papuchi mnatufanya tupate tabu sana mabaharia kila ukitaka kuzama pangoni mlango unakuwa mgumu balaa!,yaani zaidi ya dakika 10 kila ukijaribu kupenya inashindikana!mwisho wa siku inazama lakini kwa mbinde!
Punguzeni matumizi ya ndimu,huo ni wizi
Paka mate iteleze kama nyoka pangoni
 
ndimu jnc inavowasha-washa aise wanawake ni watu wa ajabu sana.
 
Acha hao wanaotia ndimu,
Wapo wanaoosha na maji ya shabu halafu kumal inapashwa moto kidogo na kufukizwa "ubani-maiti" yaani mtoto akikupa mbunye ya hivyo utapagawa uuze nyumba ya babako!.
Unakuta kitu mnato halafu ya moto hapo utadhani demu ni bikra!
 
Acha hao wanaotia ndimu,
Wapo wanaoosha na maji ya shabu halafu kumal inapashwa moto kidogo na kufukizwa "ubani-maiti" yaani mtoto akikupa mbunye ya hivyo utapagawa uuze nyumba ya babako!.
Unakuta kitu mnato halafu ya moto hapo utadhani demu ni bikra!
Duuu
 
Hahahah,ni balaa aisee nahisi hata mimi niliwekewa jana.
 
Back
Top Bottom