Wanawake acheni kutia ndimu Yale maeneo!

Wanawake acheni kutia ndimu Yale maeneo!

Na hatuachi ..siku hizi tunaweka Acv kabisaaa
 
Ndio maana ndimu zimeadimika kumbe matumiz yaongezeka
 
Wengine wanaweka Vinegar , too much is harmful .
 
Ndimu ni alkali in nature.. Na kule chini pana optimum PH yake... Unapo disturbe mazingira yake halisia unaweza karibisha magonjwa inawezekana ndo maana now days Cancer ya kizazi inaongezeka..

Kuna mmoja alikua anaweka asali kilikuja kumtokea kitu hatosahau.. Muwe makini Dada zetu.. Sema binafsi ukiwa na mnato hata bila chura mnara utasoma 4g mwanzo mwisho[emoji23][emoji23]
Hii tabia ya kuweka ndimu kwenye papuchi mnatufanya tupate tabu sana mabaharia kila ukitaka kuzama pangoni mlango unakuwa mgumu balaa!,yaani zaidi ya dakika 10 kila ukijaribu kupenya inashindikana!mwisho wa siku inazama lakini kwa mbinde!
Punguzeni matumizi ya ndimu,huo ni wizi
 
Back
Top Bottom