wap nyie wazee ndo wabaya kweli mnapiga sana mabinti nyie,hata usizuge
Mambo yapo kwenye PESA tu
wap nyie wazee ndo wabaya kweli mnapiga sana mabinti nyie,hata usizuge
aaaah,,,ulimlala??????Siku 1 nilikua hotel fulani and i fell in love na meneja wa hotel kwa macho tu, i was sure kwamba nimem mind, akawa ananipotezea sana tu, jioni nilitoka nikwamwachia magazeti niliyokua nasoma and then niliporudi, nikatoa pochi ambayo ilikua na vikosi kadhaa vya wanamsimbazi, si akaanza kujileta mwenyewe tu, kimya kimya bila maneno mengi!
SOMO ZURI KENU VIJANA , LAKINI KAPICHA HAKA KAMENICHENGUA ZAIDI![]()
Leo nimepata skills za kutosha sana!
Sijui kama kutongoza au kupenda kuna formula. Jinsi unavyojipanga na kumfata mtu ndivyo jinsi mapenzi/maisha yenu yatakavyokuwa. Ukienda kisanii na uhusiano wenu utakuwa kisanii