Wanaume weusi,kiugonjwa kinachonitesa



Aiseeeeh,
Ulivyoandika , nasoma hadi nahisi Kichwa kinazungukazuka.

Any way, mi ni Mwanume, black kiasi navutiwa na chocolate. (Ila tayari ninaye kutoka Tanga Line Raha kwa hiyo. sina haja tena ya mwingine tuelewane wajeni)
 
Wewe ulowe chupi kwa kumuona tuu?? Utakua na matatizo

Sent from My GooglePixel using JamiiForums mobile app
Kwi kwi kwi kwani hujawahi kuona mwanamke akisikia sauti yako hata kwenye simu analowa. Papuchi inakuwa yamoto indunda kabisa. Wanawake tuwaheshimu, ni maninja sana.
 
Ofisini kwako ni baa gani?
 
Mimi ndo niko hivi mblack mpaka mbu awashe tochi ilikuniuma.
 
For sule imeharibu utamu wa uzi wote...inatoa picha we no mwanamke wa aina gani...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…